Watu wanakula Mishahara ya bure Serikalini!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,644
Likes
2,488
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,644 2,488 280
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Hii ndio Tanzania mzee,,,!
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,012
Likes
319
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,012 319 180
ww acha tu
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,542
Likes
212
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,542 212 160
Hilo ni tatizo kubwa sana hapa Tanzania watu wengi wanapenda kukopi na kupaste kila kitu.
 
M

M-bongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
338
Likes
6
Points
35
Age
48
M

M-bongo

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
338 6 35
Huwa na mshangaa sana msajili wa Hazina unakuta anatoa kibali cha kuajiri watu wanahajiriwa ila hakuna kazi wanayofanya nikulipwa mshahara tu na kodi za watanzania na wengine wako busy wanatumia magari ya serekali ovyo katika biashara zao Hii ipo sana wizara ya mali asili .Maige hii ni aibu kubwa mno-tupia jicho lako.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,644
Likes
2,488
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,644 2,488 280
Huwa na mshangaa sana msajili wa Hazina unakuta anatoa kibali cha kuajiri watu wanahajiriwa ila hakuna kazi wanayofanya nikulipwa mshahara tu na kodi za watanzania na wengine wako busy wanatumia magari ya serekali ovyo katika biashara zao Hii ipo sana wizara ya mali asili .Maige hii ni aibu kubwa mno-tupia jicho lako.
`Siku moja nilitembelea web yao nilisikia kichefuchefu ni upupu humo mle hakua hata kuapdate contactas
 

Forum statistics

Threads 1,214,700
Members 462,830
Posts 28,520,527