Watu wanakula Mishahara ya bure Serikalini!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wanakula Mishahara ya bure Serikalini!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KakaKiiza, Oct 4, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hii ndio Tanzania mzee,,,!
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    ww acha tu
     
  4. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,437
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hilo ni tatizo kubwa sana hapa Tanzania watu wengi wanapenda kukopi na kupaste kila kitu.
     
  5. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huwa na mshangaa sana msajili wa Hazina unakuta anatoa kibali cha kuajiri watu wanahajiriwa ila hakuna kazi wanayofanya nikulipwa mshahara tu na kodi za watanzania na wengine wako busy wanatumia magari ya serekali ovyo katika biashara zao Hii ipo sana wizara ya mali asili .Maige hii ni aibu kubwa mno-tupia jicho lako.
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    `Siku moja nilitembelea web yao nilisikia kichefuchefu ni upupu humo mle hakua hata kuapdate contactas
     
Loading...