Watu wabishi hapa JF ni kina nani?

Watu wabishi hapa JF ni kina nani?

2. Mentor

Najua utabisha. Manake we u mbishi.......... eti unabisha makao makuu ya Katoliki hayako Vatikani bali Zimbabwe

Babu nimekush2kia....hata mimi sibishi, makao yako popote utakaposema...haya mtoe da Lizzy kwenye list ngamkunda sana dadangu huyo!!!
 
Kiruuu nini hapa?!WIVU au UBISHI?!Nimeshindwa kutofautisha!

Dada ananikumbushia remix ya kichagga ya sista p..ule wimbo wa "achana nao.."
Lekana nao
wawore chuki pinafsi,
lekana nao...
 
Dada ananikumbushia remix ya kichagga ya sista p..ule wimbo wa "achana nao.."Lekana naowawore chuki pinafsi,lekana nao...
Hahahahhah....dah hii imesimama!Ngoja nifanye mpango wa kutoa single moja ya Kichagga!Maana NIMEKUBALI!!Alafu hivi ule wimbo wa Raphael uliishiga wapi?!Nautafutaga mpaka basi..!
 
Uje na zawadi ya kunituliza nisije nikakimbia nyumbani na kuhamia kwa Mentor!
Wakati nasoma praimare skuli mwalimu wangu alinambia hiyo red eti ni chizi.........unataka kukimbilia kwa chizi...........
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom