Old Member (Retired)
JF-Expert Member
- Sep 29, 2012
- 3,402
- 1,618
Siku ya jumanne SUPU YA MAWE nitakuwa hapo jijini Mbeya nikiwa na mzigo wangu wa aacounting software wa kutosha, ni ile ile software ya Quickbooks inapatikana kwa sh laki moja na ishirini tu.
Nunua sasa ili uweze kufanya biashara yako kisomi kwa kuhifadhi taarifa zako za kifedha kwenye software hii.
Inafaa kwa wenye maduka madogo hata kama lile la Mangi na mpaka wenye makapuni makubwa kama Bakhresa.
Wasiliane nami ili uweze kujipatia kila kilicho bora kabisa kwa biashara. Bila kusahau kuwa wale wa mikoa mingine tunatuma kwa gharama zetu.
Tuwasiliane kupitia PM au email: tonyhaule@hotmail.com
Nunua sasa ili uweze kufanya biashara yako kisomi kwa kuhifadhi taarifa zako za kifedha kwenye software hii.
Inafaa kwa wenye maduka madogo hata kama lile la Mangi na mpaka wenye makapuni makubwa kama Bakhresa.
Wasiliane nami ili uweze kujipatia kila kilicho bora kabisa kwa biashara. Bila kusahau kuwa wale wa mikoa mingine tunatuma kwa gharama zetu.
Tuwasiliane kupitia PM au email: tonyhaule@hotmail.com