Hivi.. Nyerere alikuwa Mwalimu wa Tanzania au Rais wa Tanzania.. unadeplore vipi tafsiri kuhusu uongozi na alichokisoma mtu? .. wote hao Pengo, Mufti, whatever maaskofu or masheick they are, no matter how old-what religion they are.. wanafaa kuwa viongozi, manake katika Uongozi hata wa kikundi cha ujasiamali watu hawaingizi dhima ya walichosomea bali hufuata kanuni, Sheria na taratibu walizojiwekea. Na nchi Inaongozwa na Sheria, kanunu na Taratibu.. Kiongozi ni kuzisimamia kwa Uadilifu kanuni hizo ambazo wananchi wenyewe wamejiwekea Kupitia Katiba Yao, na akienda against na katiba, basi katiba yenyewe inamng'oa. Tuache Uchochezi wa Kidini pasipo mantik unaotugawa kila mchao..Big UP TZ