watu kama hawa hawatakiwi kwetu zanzibar

watu kama hawa hawatakiwi kwetu zanzibar

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
28,014
Reaction score
64,064
pict0618.jpg

Mia
 
Duuh kijamaa kimependeza mgongoni.
 
Anampeleka "mwanae" Clinic buchani akatibiwe!
 
yaani udenda umenidondoka hii kitu inaonekana tamu
 
atakuwa kapewa zawadi huko kwa kimario au masawe
 
Hata kama hatuja endelea lakini hili ni baaab kubwa. Hata Europe atashtakiwa na SPCA.
 
Hata kama hatuja endelea lakini hili ni baaab kubwa. Hata Europe atashtakiwa na SPCA.

mbona huko Europe kuna watu wana nguruwe kama "pet" na wanawabeba ..
sjawahi sikia mtu ameshtakiwa ajili ya hilo.
 
Kwetu ZNZ tumawatafuta sana huwa tuna wauzia libya sudan somalia na uarabuni kama unao kumi somalia wanawataka sana
 
ila wazenjibari wanakosa uhondo...jamani hii kitu ya mgongoni huko ukiikuta imekaangwa na kurostiwa na ndizi choma pembeni na ka pilipili kwa mbaaaaali!!! wale wenzangu na mimi wanajua nazungumzia nini..... ila wale wenzangu na mimi toka pande za wazenjiBARA ambao imani sio kali kiivoooo huwa tunapigapiga nao kimtindo, sema wanatakaga vichochoroni wasionekane...
 
Songíto;3104309 said:
ila wazenjibari wanakosa uhondo...jamani hii kitu ya mgongoni huko ukiikuta imekaangwa na kurostiwa na ndizi choma pembeni na ka pilipili kwa mbaaaaali!!! wale wenzangu na mimi wanajua nazungumzia nini..... ila wale wenzangu na mimi toka pande za wazenjiBARA ambao imani sio kali kiivoooo huwa tunapigapiga nao kimtindo, sema wanatakaga vichochoroni wasionekane...

Aisee kweli wanakosa uhondo kuliko hata wale ma-padri ambao hawaruhusiwi kuoa?!
 
Kwetu ZNZ tumawatafuta sana huwa tuna wauzia libya sudan somalia na uarabuni kama unao kumi somalia wanawataka sana

sasa kwanini waiende kuwachukua bara? Mia
 
Back
Top Bottom