Watu 18 wafariki na wengine 100 kujeruhiwa baada ya mvua kubwa kunyesha mashariki mwa Uganda


miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
1,896
Points
2,000
miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
1,896 2,000
Mamlaka nchini Uganda imesema watu 18 wamethibitishwa kufariki na wengine 100 kujeruhiwa baada ya mvua kubwa kunyesha na kusababisha mafuriko wakati wa usiku kwenye wilaya mbili mashariki mwa Uganda.

Msemaji wa polisi wa eneo la Busoga Bw. Michael Kasadha alisema kuwa watu 13 walifariki kwenye wilaya ya Buyende na wengine watano kufariki kwenye wilaya ya Kamuli usiku wa jumatatu.

Maeneo yaliyoathiriwa vibaya na mvua hiyo yako kwenye uwanda wa chini karibu na mto Kyoga.
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,746
Points
1,250
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,746 1,250
Mvua zimechelewa, na zinaleta maafa
 
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
3,785
Points
2,000
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
3,785 2,000
Ije na huku basi angalau kidogo joto limezidi Sana mpaka bajeti inaharibika kwa kununua maji ya kunywa
 

Forum statistics

Threads 1,295,454
Members 498,335
Posts 31,212,570
Top