Watsapp groups: chimbo la kujipatia mademu kirahisi


LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,533
Likes
2,918
Points
280
Age
91
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,533 2,918 280
Hellow wakuu,

Kwa wale tunaoishi kwa kuunga unga , tunaofanya kazi za kijungu jiko,
Leo nawaletea chimbo la kujipatia watoto kirahisi kabisa,

Unachotakiwa kufanya hakikisha upo kwenye magroup mengi, hasa hasa yale ya kujoin kwa link,
Then
Angalia mdada anayechati sana, au angalia anayekuvutia kwa kumsoma kupitia chats zake,

Baada ya hapo mzamie inbox , hakikisha asijue kama namba umeitoa kwa group mpaka umkoleze kwanza kimawasiliano, endapo hatakuuliza namba yake ulipoitoa we songa nae,

Ndani ya siku moja utakuwa tayari ushapata watoto kadhaa, then weka apointment kwaajili ya mgegedo,

Nawasilisha.
 
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,099
Likes
781
Points
280
fdizzle

fdizzle

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,099 781 280
Viwanda 100 kila mkoa
 
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
2,488
Likes
2,565
Points
280
Age
48
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
2,488 2,565 280
Hahaha hii wape wanaume wanaogopa kutongoza wanawake live haiwezekani nione wanawake njiani wenye vigezo vyangu niache kuwafuata nikimbilie kusoma msg 2500 kila siku za magroup ya whasup ili nipate demu lopolopo wa kuwa nae....niki fail kbs hapa nilipo kuna chuo cha CDTI naweza kuwategea njiani hawana gharama wale ni uwe na nyumba ya kukaa na chakula cha kutosha..anakuja anafanya usafi,anapika tunakula tunagongana anaondoka...chakula kikiisha mapenzi yamekufa
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,482
Likes
20,999
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,482 20,999 280
Hahaha hii wape wanaume wanaogopa kutongoza wanawake live haiwezekani nione wanawake njiani wenye vigezo vyangu niache kuwafuata nikimbilie kusoma msg 2500 kila siku za magroup ya whasup ili nipate demu lopolopo wa kuwa nae....niki fail kbs hapa nilipo kuna chuo cha CDTI naweza kuwategea njiani hawana gharama wale ni uwe na nyumba ya kukaa na chakula cha kutosha..anakuja anafanya usafi,anapika tunakula tunagongana anaondoka...chakula kikiisha mapenzi yamekufa
Atajuaje kama ushanunua tena chakula?
 
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
1,508
Likes
697
Points
280
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
1,508 697 280
mwisho wake unakua nini?!!!!
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,700
Likes
1,397
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,700 1,397 280
mambo ya magroup utakuta sms mia zimeingia dk mbili unaweza kuwa kichaa bora mtu apambane nao live tu
 
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2013
Messages
4,928
Likes
8,089
Points
280
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2013
4,928 8,089 280
Aisee..!?

Naiina Tz ya vi-wonder ikimeremeta
 
Friday Malafyale

Friday Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2017
Messages
1,343
Likes
1,541
Points
280
Friday Malafyale

Friday Malafyale

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2017
1,343 1,541 280
Hahaha hii wape wanaume wanaogopa kutongoza wanawake live haiwezekani nione wanawake njiani wenye vigezo vyangu niache kuwafuata nikimbilie kusoma msg 2500 kila siku za magroup ya whasup ili nipate demu lopolopo wa kuwa nae....niki fail kbs hapa nilipo kuna chuo cha CDTI naweza kuwategea njiani hawana gharama wale ni uwe na nyumba ya kukaa na chakula cha kutosha..anakuja anafanya usafi,anapika tunakula tunagongana anaondoka...chakula kikiisha mapenzi yamekufa
aisee looh
 
Lorenzo1

Lorenzo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
382
Likes
379
Points
80
Lorenzo1

Lorenzo1

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
382 379 80
Vijana wa ckuiziii ndmn mnaishia kupiga nyeto tu
 
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
2,488
Likes
2,565
Points
280
Age
48
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
2,488 2,565 280
Atajuaje kama ushanunua tena chakula?
Akija namuomba anapikie wali maharage basi akiwa jikoni ndo anajua mjinga yupo full basi hapo mi gharama yangu ni kununua mboga nzuri tu..that simple...
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,461
Likes
5,850
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,461 5,850 280
WASISAHAU UKIMWI
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,224
Likes
7,169
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,224 7,169 280
wasap group utapata makahaba tu, kwa kusuuza rungu tu fresh ila mie huwa naenjoy mtongozo wa face to face mtu anavyo babaika kujibu makombora yangu.

basi nikitoka kaelewa naweza kata kiuno peke yangu kwenye uchochoro kujipongeza
 
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,691
Likes
1,650
Points
280
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,691 1,650 280
Namtafuta kapeace nimepotelewa naye na leo ni siku ya tatu
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,139
Likes
47,723
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,139 47,723 280
b2cd85468827b2742ca6d032e4cee7f0.jpg


Ngoja niende whatsap sasa..
 
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,541
Likes
324
Points
180
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,541 324 180
Halafu tunategemea tuwe na Tanzania ya viwanda!! Bado tuna safari ndefu sana.
 
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,533
Likes
2,918
Points
280
Age
91
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,533 2,918 280
Hahaha hii wape wanaume wanaogopa kutongoza wanawake live haiwezekani nione wanawake njiani wenye vigezo vyangu niache kuwafuata nikimbilie kusoma msg 2500 kila siku za magroup ya whasup ili nipate demu lopolopo wa kuwa nae....niki fail kbs hapa nilipo kuna chuo cha CDTI naweza kuwategea njiani hawana gharama wale ni uwe na nyumba ya kukaa na chakula cha kutosha..anakuja anafanya usafi,anapika tunakula tunagongana anaondoka...chakula kikiisha mapenzi yamekufa
Huwezi kupata watoto kwa uelewa ulio nao na uwezo mdogo wa kuelewa ma kufikiria kilicho andikwaa na kukielewa vyema.
 

Forum statistics

Threads 1,235,344
Members 474,524
Posts 29,219,430