Watoto wetu wanakula nini mashuleni?

Oohooo, kaangalieni msikute school bus driver keshafanya yake, oohooo.

Miaka 2 shule ? Si atachoka sana.

Okay kila mtu ana maamuzi na makuzi ya mwanaye, hakuna nyongeza wala punguza
Jamani acheni tu hamjui situation yetu
 
Yaani miaka 2 yuko shule?!!!.
Subiri afike 5 kama anakuboa akiwa home,tafuta housegal ili asiwe anakusumbua ukiwa unachati,kuliko kumpeleka shule umri huo
Huwa nachati na Nani sasa.yaani mngejua nilivo busy acheni tu
 
watu saiz wamechoka kulea.. nilikaona katoto kana miaka miwili kapo shule yaan ata upendo wa mamaake hajaufaidi.. wanawatesa sana.. shule hawatoweza kuwapikia watoto wengi chakula cha afya ni makande tuuu
Kwani nashinda nyumbani?
 
Nawewe ukakubali miezi miwili apewe miuji na mimaji?
 
Nawewe ukakubali miezi miwili apewe miuji na mimaji?

Banaa eee niliandamana kwa maneno wee jitu halisikii....sista duu wangu kauweka U Class pembeni na kuufuata ushauri wa mamiye....

Nimegoma siendi naye tena hyo RCH clinic 😂😂
 
Wazazi wa siku hizi wanakimbia Majukumu ya kulea kwa madai kwamba wanasomesha.
Mtoto wa 2yrs anatakiwa akae Nyumbani acheze,ale,alale,aangalie katuni.Hu

Huko shuleni Kama wako wa 2yrs 20 huyo mwalimu atawapa Matunzo vipi?
 
Unamtaka mkamjambie waziri wa elimu ?
 
Wazazi wa siku hizi wanakimbia Majukumu ya kulea kwa madai kwamba wanasomesha.
Mtoto wa 2yrs anatakiwa akae Nyumbani acheze,ale,alale,aangalie katuni.Hu

Huko shuleni Kama wako wa 2yrs 20 huyo mwalimu atawapa Matunzo vipi?
Sasa nifanyeje wakuu??
 
Facts.Mimi nligombana na huyu mwnzngu KUHUSU huohuo uzungu....aaagh yaan we acha tu...mwanamke utafkr anaishi Philladelphia...
Hahahhaaa nacheka na comments zako mkuu! Hahhaaa demu ametoka Jimbo la Philadelphia🤣🤣🤣🤣!
Ila watoto wa nyakati hiz wako bright Sana kumwacha had 5yrs ni kumdumaza tu!
 
 
Hahahhaaa nacheka na comments zako mkuu! Hahhaaa demu ametoka Jimbo la Philadelphia🤣🤣🤣🤣!
Ila watoto wa nyakati hiz wako bright Sana kumwacha had 5yrs ni kumdumaza tu!
Naam mkuu wangu kwi kwi kwi kwi,unachosema kina ukweli,ila huyu miss mtafutaji inaonekana katoto alikanyonyesha ile miezi 6 ya mwanzo atareeee😂😂
 
Lea mtoto wako acha kukwepa majukumu kisa utumwa wa pesa.
Malezi sio kukaa tu na mwanao 24/7 jombaa...atakula Nini...ni kutenga muda na mwanao zaidi..lakini bila kutafuta pesa ndo unakuta mitoto ikisikia kwa jirani nyama innukia inahamia huko!..hapana aisee
 
Malezi sio kukaa tu na mwanao 24/7 jombaa...atakula Nini...ni kutenga muda na mwanao zaidi..lakini bila kutafuta pesa ndo unakuta mitoto ikisikia kwa jirani nyama innukia inahamia huko!..hapana aisee
Kuna mahali nimesema ukae na mtoto 24/7?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…