Watoto wa siku hizi....


Aaahhahahahahhahaaaa leo unepatikana...... Naomba namba ya huyo binti nimpe mbinu, mwenyewe utaingia laini na mavazi yake yatakuwa dera, atarudi kukuamkia shkamoo na hatokusemesha semesha zaidi ya kuuliza maagizo ya kazi au kujibu uliyomuuliza.

Midlife crisis.... (Sijui Ndo unaandikaga hivyoo, nimekulipizia) Aaahahhahahahahahaaaa

K' Matata.
 
Mkuu safari hii umekuja kimtoto wa kiume na si mwanaume
 
Huwezi amini namba yake sina, nawasiliana na dada yake kama nina maagizo, nimegundua nilifanya jambo la maana kutochukua wala kumpa namba yangu. Dawa yake ishachemka nitawapa mrejesho.
 
Mtoto mizuka imempanda mzee baba anambania
Sasa ndiyo ugundue wao wameumbwa na soni kutongoza kwao ndiyo hivyo. ..

Kinyume chake Wa kiume angebaka au kulazimisha. Kwanini usitafute wa kiume?

Wewe huna kabisa shangazi anayekuja hapo frekwentiliiii
 
Sumaku hazijakusana mkuu ni north kwa north
Sasa Mzee mwenzangu mbona unaniangusha?
Labda uniambie huyo mtoto ni mbaya lakn kama mashallah, unataka nini? Tafuna mtoto huyo
 
[emoji848][emoji848][emoji848][emoji144][emoji144][emoji144][emoji15][emoji15][emoji15][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…