Watia nia CCM kuungana na kuwa makundi matano

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
28,287
26,569
Habari ambazo bado chanzo changu hakijazithibitisha ni kuwa kuna watia nia ambao wamenunuliwa ili wajiunge na ile kambi ya "MZEE" ili hatimae wabaki watano ili ile CC ishindwe kumuondoa maana itakua imefika idadi yao ya kupeleka mbele.

Sasa kwa kuwa MZEE ana wasiwasi wa kukatwa jina amekua akifanya kila awezalo kueza kushawishi watia nia wengine nao wajiunge nae na ndio maana sasa unaona wanajitokeza wengi.

Kumbuka lile tukio LA kigwangala aliekua nafasi ya tatu kupewa kugombea kule kwao ndilo mzee analiogopa. Aidha chanzo kimetanabaisha kuna watu ambao dau lao la kumchomoa limefikia mpaka bilioni nne lakn MZEE kafikia bilioni 1.

Tusubiri Mwaka huu tutaona mengi
 

Ngongo

JF-Expert Member
Sep 20, 2008
16,928
24,453
Duh sijui na mimi nitangaze nia bilion 1 si mchezo unaweza kuanzisha biashara ukatoka nikifa na mimi waniite bilionea wa Arusha afariki katika harakati za kusaka wadhamini.
 

google2014

JF-Expert Member
Sep 1, 2014
584
213
Thibitisha unaloliongea ili utushawishi na bandiko lako
Maana watanzania wanasifika kwa kuongeza vitu chumvi na unafki. Tanzania ni number 1.
 

PPM

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
838
227
Habari ambazo bado chanzo changu hakijazithibitisha ni kuwa kuna watia nia ambao wamenunuliwa ili wajiunge na ile kambi ya "MZEE" ili hatimae wabaki watano ili ile CC ishindwe kumuondoa maana itakua imefika idadi yao ya kupeleka mbele.

Sasa kwa kuwa MZEE ana wasiwasi wa kukatwa jina amekua akifanya kila awezalo kueza kushawishi watia nia wengine nao wajiunge nae na ndio maana sasa unaona wanajitokeza wengi.

Kumbuka lile tukio LA kigwangala aliekua nafasi ya tatu kupewa kugombea kule kwao ndilo mzee analiogopa. Aidha chanzo kimetanabaisha kuna watu ambao dau lao la kumchomoa limefikia mpaka bilioni nne lakn MZEE kafikia bilioni 1.

Tusubiri Mwaka huu tutaona mengi

Rubbish of all time, hiyo stoty kampigie mke wako
 

kanone

JF-Expert Member
Oct 10, 2013
6,188
1,575
Ccm makini haiwezi kuungana na mwizi,na wale watakao tusaliti watakuwa wamechagua fungu lao lkn wajue hiyo dhambi itawahuku.
 

kanone

JF-Expert Member
Oct 10, 2013
6,188
1,575
Thibitisha unaloliongea ili utushawishi na bandiko lako
Maana watanzania wanasifika kwa
kuongeza vitu chumvi na unafki. Tanzania ni number 1.

Inawezekana kabisa Huyu mzee anatafuta nini ikulu kwa kupitia njia chafu kama hizi? CCM imemeguka kwa SBB ya makundi anayoyatengeneza ndani ya chama,amediriki adi kutaka kumvua wenyekiti wa chama kikwete ss ameanza tena kununua wagombea,CCM fumba macho futa hii takataka,
 

Jenerali Ambamba

JF-Expert Member
Sep 8, 2014
3,308
2,405
Jamani shirikisheni akili zenu hata kidogo basi...huu ni uwongo.....hivi lowassa ana hizo pesa zote? achene ujinga basi.
 

kanone

JF-Expert Member
Oct 10, 2013
6,188
1,575
Ujinga wa Mamvi anadhani Pesa ndio Kila kitu.[/QUOTE

Amenunu wa kumshangili wakati wa kutafuta wazamini akaona haimtoshi,ameanza tena kununua wagombea je anatafuta mini?kama anajiamini Kuwa anasifa kwanini asitulie kama wengine? CCm ikimpitisha nyerere atafufuka au ccm life tu tunusulike na jambazi Huyu.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
100,172
174,431
bila shaka ikulu ya Tanzania inazidi pepo ! haiwezekani pesa itumike kiasi hiki !
 

BG Seme

JF-Expert Member
Oct 29, 2014
360
259
habari ambazo bado chanzo changu hakijazithibitisha ni kuwa kuna watia nia ambao wamenunuliwa ili wajiunge na ile kambi ya "mzee" ili hatimae wabaki watano ili ile cc ishindwe kumuondoa maana itakua imefika idadi yao ya kupeleka mbele.

Sasa kwa kuwa mzee ana wasiwasi wa kukatwa jina amekua akifanya kila awezalo kueza kushawishi watia nia wengine nao wajiunge nae na ndio maana sasa unaona wanajitokeza wengi.

Kumbuka lile tukio la kigwangala aliekua nafasi ya tatu kupewa kugombea kule kwao ndilo mzee analiogopa. Aidha chanzo kimetanabaisha kuna watu ambao dau lao la kumchomoa limefikia mpaka bilioni nne lakn mzee kafikia bilioni 1.

Tusubiri mwaka huu tutaona mengi

inaonekana unajua sana utungaji.
 

shuma50

Senior Member
May 2, 2015
114
42
Jamaa kweli artist anatumia vizuri ule usemi kwenye uzia penyeza rupia...
Ni ktk ile kauli ya jk nyerere rushwa hupofusha ...inawezekana tu akapita
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
28,287
26,569
inaonekana unajua sana utungaji.

Sawa ila hesabu siku utaona mmoja mmoja wanavyojiunga na "MZEE" ndo aibu itakua yako. Kuna watu ambao hutawadhania utawaskia wakimuunga mkono "MZEE"
 
1 Reactions
Reply
Top Bottom