Watch "Teacher Mpamire :On Tourism Class, Ushawahi kuwa na mwalimu kama huyu?" on YouTube

Ethos

JF-Expert Member
Aug 1, 2015
2,294
2,000
Hii inanikumbusha mwalimu wangu wa Maths Form three... Anasema divide by... Halafu ole wenu msimalizie

 

sab

JF-Expert Member
Jan 25, 2013
5,731
2,000
Huyu jamaa comedian kweli kweli, namkubali sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom