Watch "Tanzania's BRT system has been running for 3 years" on YouTube

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
21,904
2,000
Siku zote huwa nasema kwa mgeni ambaye haijui Dar, akipiga mapicha na kuchukua video za mwendo kasi yenu huiona tamu sana, ila kwa Watanzania wanaozitumia, wanateseka sana, kunao wanatamani zirudi daladala za kawaida waendelee ilivyokua, maana ni kero tupu. Ona hii video ya Watanzania wakaazi wanaozitumia na kupata kero hadi balaa

 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
21,904
2,000
Habari
KERO ZA MWENDOKASI ZAWAIBUA WANANCHI,WAZUIA MABASI BARABARANI
-
Mradi wa usafirishaji wa abiria wa Mwendo kasi umelalamikiwa na abiria huku ukidaiwa kutotimiza lengo lililokusudiwa wakati wa uanzishwaji wake.Hatua iliyofikia wananchi kuingia barabarani kuyazuia.
-
Inaripotiwa kwa leo,Oktoba 10 Wananchi wa eneo la korogwe wameingia barabarani ili kupaza sauti na kudai kuwa toka saa 12 asubuhi wamekosa gari na kuwasababishia kuchelewa kwenye majukumu yao lawama nyingi wakizutupia kwa gari za mwendokasi za express

 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
21,904
2,000
Kero tupu

1583104664542.jpeg
 

Extra miles

JF-Expert Member
Apr 18, 2018
2,046
2,000
Watanzania hatupo serious na haya mambo ya usimamizi, that's why hizi corporate na hospitality institutions zinawachukua wakenya kwenye eneo la uongozi na usimamizi ila sisi tupo magetini usafi, reception na jikoni huko.

Ni ukweli mchungu ila ndo hivyo
 

game over

JF-Expert Member
Jan 1, 2016
8,069
2,000
Hahaha, naona unaokoteza habari za hapa na pale just to make it look bad, but ukweli ni kuwa 200K wanasafiri humo per day,
Na faida inayotengenezwa na hayo mabasi law Mwezi ni Sawa na Mapato ya SGR ya kenya Mwaka mzima, mimi nasafiri na hizi gari mara nyingi na ni very comfortable.
Siku zote huwa nasema kwa mgeni ambaye haijui Dar, akipiga mapicha na kuchukua video za mwendo kasi yenu huiona tamu sana, ila kwa Watanzania wanaozitumia, wanateseka sana, kunao wanatamani zirudi daladala za kawaida waendelee ilivyokua, maana ni kero tupu. Ona hii video ya Watanzania wakaazi wanaozitumia na kupata kero hadi balaa


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Geza Ulole

JF-Expert Member
Oct 31, 2009
42,658
2,000
Watanzania hatupo serious na haya mambo ya usimamizi, that's why hizi corporate na hospitality institutions zinawachukua wakenya kwenye eneo la uongozi na usimamizi ila sisi tupo magetini usafi, reception na jikoni huko.

Ni ukweli mchungu ila ndo hivyo
we fala unatoka wapi? Nina uhakika chuo hujafika Wakenya hawahawa corrupt dudes ndo unawasifia! Wafute njaa kwao kwanza! Ama hamia Kenya! 2020 unaleta ngonjera za Wakenya in hospitality industry!
 

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Aug 30, 2018
5,630
2,000
Hahaha, naona unaokoteza habari za hapa na pale just to make it look bad, but ukweli ni kuwa 200K wanasafiri humo per day,
Na faida inayotengenezwa na hayo mabasi law Mwezi ni Sawa na Mapato ya SGR ya kenya Mwaka mzima, mimi nasafiri na hizi gari mara nyingi na ni very comfortable.

Sent using Jamii Forums mobile app

Hivi unadhani ukiongopa uongo wako unageuka kuwa ukweli???
Unajiaibisha.
 

YoungD

JF-Expert Member
Dec 27, 2016
1,138
2,000
Hahaha, naona unaokoteza habari za hapa na pale just to make it look bad, but ukweli ni kuwa 200K wanasafiri humo per day,
Na faida inayotengenezwa na hayo mabasi law Mwezi ni Sawa na Mapato ya SGR ya kenya Mwaka mzima, mimi nasafiri na hizi gari mara nyingi na ni very comfortable.

Sent using Jamii Forums mobile app
very comfortable! aaise hapa mkeo anatoka na mimba.

IMG_20200302_084059.jpg
 

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Aug 30, 2018
5,630
2,000
we fala unatoka wapi? Nina uhakika chuo hujafika Wakenya hawahawa corrupt dudes ndo unawasifia! Wafuta njaa kwao kwanza! Ama hamia Kenya! 2020 unaleta ngonjera za Wakenya in hospitality industry!

Ina maana mtu ambae hajafika chuo hawezi kuona ukweli? Ni fala tu (tena fala asiejua hospitality industry ya nchi hii ipoje) ndie atakaekana ukweli kuwa hospitality industry (na si Tanzania tu bali hata Uganda na South Sudan kwa uchache) ipo dominated na Wakenya kwenye management.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom