Watch "Goodluck Gozbert - Ipo siku" on YouTube


SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,188
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,188 280
Kwa nini kwenye video ametumia hivyo viumbe vya kitoto toto kana kwamba maudhui ya wimbo ni kwa ajili ya watoto?Anyway, wimbo mzuri sana nimeupenda!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,059
Likes
120,175
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,059 120,175 280
Kwa nini kwenye video ametumia hivyo viumbe vya kitoto toto kana kwamba maudhui ya wimbo ni kwa ajili ya watoto?Anyway, wimbo mzuri sana nimeupenda!
Tena afadhali uangalie hii midoli kuliko video yake halisi kachemka vibaya sana
 

Forum statistics

Threads 1,237,444
Members 475,533
Posts 29,288,485