Watch "Diamond Platnumz : Ni Fundi wa kupiga Gitaa (Guitar)" on YouTube

scalethat

JF-Expert Member
Oct 7, 2016
1,004
2,000
to be honesty sipendi kuona mwanaume amevaa hereni......yan ata kama nilimpenda vipi akivaa tu hereni mapendo yanayeyuka fasta,bora sasa hereni za kawaida.hizi za kuninginia haki ya lahi vile namuona ka gasho
nimejaribu kuiirekebisha mind yangu mara buku but aaah wap imegoma
 

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Mar 25, 2016
9,375
2,000
to be honesty sipendi kuona mwanaume amevaa hereni......yan ata kama nilimpenda vipi akivaa tu hereni mapendo yanayeyuka fasta,bora sasa hereni za kawaida.hizi za kuninginia haki ya lahi vile namuona ka gasho
nimejaribu kuiirekebisha mind yangu mara buku but aaah wap imegoma
Uko sahihi kabisa!
 

Waberoya

Platinum Member
Aug 3, 2008
14,690
2,000
Muanzisha uzi kila siku anaaibika kuleta thread za diamond halafu unarudia tu!!

weka mahaba mbali mdada, kama diamond ashakulalana anajua account yako huwezi ukaonyesha fadhila kwa njia hii

aisee

kweli dada umekosa kazi

endelea tu, utakosa amani kila siku kwa kujitakia

walikuwepo wengi tumewaona toka 2008, wamepotea! komaa endelea kusifia ila hauko peke yako
 

Ethos

JF-Expert Member
Aug 1, 2015
2,294
2,000
Muanzisha uzi kila siku anaaibika kuleta thread za diamond halafu unarudia tu!!

weka mahaba mbali mdada, kama diamond ashakulalana anajua account yako huwezi ukaonyesha fadhila kwa njia hii

aisee

kweli dada umekosa kazi

endelea tu, utakosa amani kila siku kwa kujitakia

walikuwepo wengi tumewaona toka 2008, wamepotea! komaa endelea kusifia ila hauko peke yako
Sasa dada waberoya... Ila mwambieni Kiba hii sio saizi yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom