Wataweza kweli? Hata wakiungana? Magufuli Babalao!

Wataweza kweli? Hata wakiungana? Magufuli Babalao!

Kuna uzi wa maendeleo ya viwanda hii 2020, naona unaukimbia umerukia siasa za kitoto!

Kwa sasa nguzo za umeme ni bure.


nakupa kazi ya kuupdate ule uzi
 

Kwa sasa nguzo za umeme ni bure.


nakupa kazi ya kuupdate ule uzi
Wapi huko nguzo ni bure? Hayo maneno ya mdomoni utekelezaji 0?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hatunywi sumu hatujinyongi!!
 
Hii ni 'Chant' kutoka kwa katibu mwenezi wa CCM ndugu Hamphrey PolePole akitest mitambo tu kwa kuwaimbisha wanaCCM huko Masaki.

Ama kwa hakika Magufuli amerejesha heshima ya CCM kwa utendaji wake.

"Wataweza kweli? ..aa wapi!
Kushindana nasi?...aa wapi!
Hata wakiungana?...aa wapi!
Matusi kututukana?...aa wapi!

Ngosha Babalao!!

Ni mimi Jingalao!! Pamoja na Babalao!!
Ujinga nao raslimali
 
Upepo unaenda kugeuka tarehe 28/7 angalizo msitumie polisi watu watagawana majengo ya serikali
 
Subiri uteuzi, labda safari hii utakumbukwa maana nawe una damu ya kunguni, hadi hassan ngoma amekupiga bao pamoja na mapambio yote unayoimbisha humu jukwaani
Naunga mkono hoja
P
 
Back
Top Bottom