Watawala, mnajua hatari inayoweza kuja huko mbeleni?

Watawala, mnajua hatari inayoweza kuja huko mbeleni?

Mushkov

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2024
Posts
645
Reaction score
1,369
Popote pale Duniani, uchaguzi ni issue nyeti sana. Lakini kwa Nchi yetu kwa sasa ni kama tumepuuza unyeti wake. Hali hii ikiachwa iendelee hivi, tunakwenda kuliangamiza Taifa hili.

Kitendo cha watawala kumkamata Tundu Lissu na kumfungulia mashtaka ambayo kimsingi hayana ukweli wowote kimeongeza chuki kubwa sana kwa Watanzania.

Kitendo hiki pia kimewafanya hata wale waliokuwa wakipuuza madai ya CHADEMA kuamini zaidi madai hayo.

Kilichopo sasa ni kwamba, wafuasi wa CHADEMA wanawachukia watawala pamoja na wafuasi wao. Huku mtaani watu wamechukia sana.

Kila aliye upande wa watawala anaonekana ni adui mkubwa katika jamii.

Chuki/hasira ya watu ikishafika kwenye kiwango cha juu kabisa cha mwisho, kinachofuata ni Nchi kuwaka moto. Moto huo ukiwaka kuuzima siyo leo, inawezekana ikapita miongo kadhaa moto huo kuuzima.

Ili tusifike huko, nitoe rai yangu kwa watawala kwamba:-
(i)Wamwachie Lissu na wafute mashtaka yake yote.
(ii)Kama kuna nia njema, watafute mpatanishi baina yao na wakae meza moja kujadili na kuondoa tofauti zao na kila mmoja awe tayari kupata na kupoteza baadhi ya mambo
Lengo tuingie kwenye uchaguzi tukiwa wamoja kuliko ilivyo sasa.

Ikumbukwe kuwa, CHADEMA ni WATANZANIA hali kadhalika CCM. Kwa hiyo, kati yao hakuna mwenye haki zaidi ya mwingine. Wote wana haki sawa.

Kama watawala wetu wanaweza kusikia, basi wasikie na wafanyie kazi maoni haya.
 
Popote pale Duniani, uchaguzi ni issue nyeti sana. Lakini kwa Nchi yetu kwa sasa ni kama tumepuuza unyeti wake. Hali hii ikiachwa iendelee hivi, tunakwenda kuliangamiza Taifa hili.
Kitendo cha watawala kumkamata Tundu Lissu na kumfungulia mashtaka ambayo kimsingi hayana ukweli wowote kimeongeza chuki kubwa sana kwa Watanzania. Kitendo hiki pia kimewafanya hata wale waliokuwa wakipuuza madai ya CHADEMA kuamini zaidi madai hayo. Kilichopo sasa ni kwamba, wafuasi wa CHADEMA wanawachukia watawala pamoja na wafuasi wao. Huku mtaani watu wamechukia sana. Kila aliye upande wa watawala anaonekana ni adui mkubwa katika jamii.
Chuki/hasira ya watu ikishafika kwenye kiwango cha juu kabisa cha mwisho, kinachofuata ni Nchi kuwaka moto. Moto huo ukiwaka kuuzima siyo leo, inawezekana ikapita miongo kadhaa moto huo kuuzima.
Ili tusifike huko, nitoe rai yangu kwa watawala kwamba:-
(i)Wamwachie Lissu na wafute mashtaka yake yote.
(ii)Kama kuna nia njema, watafute mpatanishi baina yao na wakae meza moja kujadili na kuondoa tofauti zao na kila mmoja awe tayari kupata na kupoteza baadhi ya mambo. Lengo tuingie kwenye uchaguzi tukiwa wamoja kuliko ilivyo sasa. Ikumbukwe kuwa, CHADEMA ni WATANZANIA hali kadhalika CCM. Kwa hiyo, kati yao hakuna mwenye haki zaidi ya mwingine. Wote wana haki sawa.

Kama watawala wetu wanaweza kusikia, basi wasikie na wafanyie kazi maoni haya.
Mama Samiah kanogewa na Urais hataki ushauri wala hataki Katiba iliyomweka madarakani inasema nini?
 
Hawajui wanajali maslahi yao tu kwa sasa
 
Haya uliyoyaongea unadhani hawayajui mkuu?

Ishu kubwa ni ukweli mioyoni mwao, maana yangu wanaujua ukweli kwamba penye uchaguzi huru na haki basi watalingana matokeo na chadema au pengine watapitwa kidogo sasa kuepuka hili jinamizi ni bora litokee lolote tu mradi wabaki madarakani
 
Popote pale Duniani, uchaguzi ni issue nyeti sana. Lakini kwa Nchi yetu kwa sasa ni kama tumepuuza unyeti wake. Hali hii ikiachwa iendelee hivi, tunakwenda kuliangamiza Taifa hili.
Kitendo cha watawala kumkamata Tundu Lissu na kumfungulia mashtaka ambayo kimsingi hayana ukweli wowote kimeongeza chuki kubwa sana kwa Watanzania. Kitendo hiki pia kimewafanya hata wale waliokuwa wakipuuza madai ya CHADEMA kuamini zaidi madai hayo. Kilichopo sasa ni kwamba, wafuasi wa CHADEMA wanawachukia watawala pamoja na wafuasi wao. Huku mtaani watu wamechukia sana. Kila aliye upande wa watawala anaonekana ni adui mkubwa katika jamii.
Chuki/hasira ya watu ikishafika kwenye kiwango cha juu kabisa cha mwisho, kinachofuata ni Nchi kuwaka moto. Moto huo ukiwaka kuuzima siyo leo, inawezekana ikapita miongo kadhaa moto huo kuuzima.
Ili tusifike huko, nitoe rai yangu kwa watawala kwamba:-
(i)Wamwachie Lissu na wafute mashtaka yake yote.
(ii)Kama kuna nia njema, watafute mpatanishi baina yao na wakae meza moja kujadili na kuondoa tofauti zao na kila mmoja awe tayari kupata na kupoteza baadhi ya mambo. Lengo tuingie kwenye uchaguzi tukiwa wamoja kuliko ilivyo sasa. Ikumbukwe kuwa, CHADEMA ni WATANZANIA hali kadhalika CCM. Kwa hiyo, kati yao hakuna mwenye haki zaidi ya mwingine. Wote wana haki sawa.

Kama watawala wetu wanaweza kusikia, basi wasikie na wafanyie kazi maoni haya.

cc mama Samia.

wasipofanya haya Yuko Mungu mbinguni, atakayeamua kesi hii!
 
Marekani umeshatutenda!
Naona hili la CDM tukienda kula tena 'ban' ya misaada ya EU.
CCM acheni ubabe wa zamani, badilikeni msituumize tusio na hatia kwa uroho wenu!
 
Hasira HALALI NA HALISI hazinaga breaking siku zikija...maana si kila chombo cha usalama kiko nyuma ya upiuz huu,ujuaji, ufalme bandia,..wamesahaulisha kuwa walikuwepo WATANGULIZI..na walipenda sana hicho kiti na vyeo...vyoote..ila leo wako nyumbani, wamestqafu, njaa inauma kawaida...ipo siku HASIRA YA KWELI HAITAITAJI MAELEZO...Anayefahamu maana ya HASIRA...ni mwoga sana..90%ya vyomba vya ysalama wamepanga mitaani, .itafikq Paula, mwenye nyumba atasemav..USIRENEW NYUMBA,nataka kufanya marekebisho, shuleni watoto watagomewa..Tujifunzie
 
Popote pale Duniani, uchaguzi ni issue nyeti sana. Lakini kwa Nchi yetu kwa sasa ni kama tumepuuza unyeti wake. Hali hii ikiachwa iendelee hivi, tunakwenda kuliangamiza Taifa hili.
Kitendo cha watawala kumkamata Tundu Lissu na kumfungulia mashtaka ambayo kimsingi hayana ukweli wowote kimeongeza chuki kubwa sana kwa Watanzania. Kitendo hiki pia kimewafanya hata wale waliokuwa wakipuuza madai ya CHADEMA kuamini zaidi madai hayo. Kilichopo sasa ni kwamba, wafuasi wa CHADEMA wanawachukia watawala pamoja na wafuasi wao. Huku mtaani watu wamechukia sana. Kila aliye upande wa watawala anaonekana ni adui mkubwa katika jamii.
Chuki/hasira ya watu ikishafika kwenye kiwango cha juu kabisa cha mwisho, kinachofuata ni Nchi kuwaka moto. Moto huo ukiwaka kuuzima siyo leo, inawezekana ikapita miongo kadhaa moto huo kuuzima.
Ili tusifike huko, nitoe rai yangu kwa watawala kwamba:-
(i)Wamwachie Lissu na wafute mashtaka yake yote.
(ii)Kama kuna nia njema, watafute mpatanishi baina yao na wakae meza moja kujadili na kuondoa tofauti zao na kila mmoja awe tayari kupata na kupoteza baadhi ya mambo. Lengo tuingie kwenye uchaguzi tukiwa wamoja kuliko ilivyo sasa. Ikumbukwe kuwa, CHADEMA ni WATANZANIA hali kadhalika CCM. Kwa hiyo, kati yao hakuna mwenye haki zaidi ya mwingine. Wote wana haki sawa.

Kama watawala wetu wanaweza kusikia, basi wasikie na wafanyie kazi maoni haya.
hakuna viashiria vya hatari,
na wala hakuna kitisho cha uvunjifu wa amani kisiasa, kijamii au kiuchumi.

Nchi ni tulivu, madhubuti na imara zaid kuliko wakati mwingine wwote tangu tupate uhuru chini ya serikali sikivu ya CCM.

So,
waTanzania wote ni muhimu kuishi kwa amani na kuendelea na shughuli za ujenzi wa Taifa kwa usalama na utulivu wa kiwango cha juu sana 🐒 🐒
 
Back
Top Bottom