Watanzania wengi hatutafanya haya ifikapo October 25

Watanzania wengi hatutafanya haya ifikapo October 25

Awsom

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Posts
1,085
Reaction score
307
Habarini Wadau,

Kwakweli sisi kama wananchi wa Tanzania hatutaweza kumpigia kura Mgombea yeyote wa CCM kwasababu hizi:-

1) Wamekuwa wanasiasa wenye Ahadi za uongo kwa miaka mingi.

Mfano mpaka sasahv Jiji kuu Tanzania yaani DSM watu wengi hawana maji safi ya uhakika wala umeme wa uhakika.

2) Kumekuwa na Viongozi wengi tu wa CCM wanaokamatwa katika WIZI na UFISADI wa mali za umma ila hawajashuhulikiwa na wanatamba na kutukana NA pia wanalindana na kuteteana.

3)Waalimu,Wakulima,Wafugaji,Wavuvi,Manesi,na Wanachuo wana madai yao mengi ila hayajashuhulikiwa zaidi ya kupewa ahadi hewa.

4) CCM imegeuka kuwa kama genge la Matusi,Mipasho tu na Kejeli badala ya SERA YA NAMNA YA KUMKOMBOA MTANZANIA MASIKINI Kuna watu wazima/wazee wanatoa matusi tu ya aibu badala ya kutuambia kwa mfano:-

-Kwanini Watanzania ni Masikini hivi

-Kwanini hatuna huduma bora za Afya,Wanafunzi wengi wanasomea chini

-Kwanini shilingi yetu inashuka thamani tofauti na wenzetu kama Kenya na kufanya hela kukosa umuhimu kabisa.

NI WAZO TU JAMANI.

Kidumu Chama Cha Mapinduzi.
 
Umeleweka mkuu. Watanzania watamchagua lowasa kwani Ni mtu makini na mwenye uwezo na atakaeongoza serekali rafiki na shirikishi kwa Kila kada. Nadhani Ni wakati WA mabadiliko, twende na lowasa.
 
mimi mtanzania na nitawapigia kura ccm kwa sababu najitambua siyo mpumbavu wa kuongozwa na akiliza mbowe,mtei na fisadi wenu lowassa anayefanya maigizo kwenye kupiga kura jisemee nafsi yako usiwasemee wengine
 
Matatizo yaliyopo yamesababishwa na kuendelezwa na ccm, jamani hata kuzoa taka zilizo kusanywa mitaani nalo linawashinda kweli???? Kwanini niichague tena ccm.
 
mimi mtanzania na nitawapigia kura ccm kwa sababu najitambua siyo mpumbavu wa kuongozwa na akiliza mbowe,mtei na fisadi wenu lowassa anayefanya maigizo kwenye kupiga kura jisemee nafsi yako usiwasemee wengine

Bila shaka wewe ni mtoto wa diwani
 
toka lini ukawa msemaji wa watanzania? UKWAWA endeleeni kupanda daladala mkija kushuka mtamkuta magufuri ikulu
 
Semea nafsi yako!
Mimi mtanzania sitampigia kura lowasa kwa wabunge na madiwani nasubiria sera zao tu.
 
Bila shaka wewe ni mtoto wa diwani

Mkapa hakukosea kuwaita wapumbavu kukipigia kura ccm kuna uhusiano gani na kuwa motto wa diwani? kura ni maamuzi binafsi ya mtu, labda ungeniuliza kwanini naipigia kura ccm ningekuelewa mimi siwezi kukusemea kitu ambacho kiko ndani ya maamuzi yako ila inaelekea wewe unapenda kuingilia maamuzi ya watu wengine si ajabu motto wako atakapotaka kuoa au kuolewa ukawa unaingilia maamuzi yake kisa wewe ni mzazi ila jifunze kuheshimu maaamuzi ya watu wengine hata kama hukubaliani nayo bila hivyo utaishia kugombana na kila mtu
 
Back
Top Bottom