October 29: Kumbukumbu ya Vifo vya Watanzania!

October 29: Kumbukumbu ya Vifo vya Watanzania!

Voltaire

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Posts
1,964
Reaction score
2,191
Siasa zilivyo na kwa jinsi mambo yalivyo hadi sasa..baada ya huu utawala kumaliza kipindi chake, tukubali tukatae hii siku lazma itaingizwa kwenye siku za maombolezo makubwa sana nchi nzima! (JUMATANO NYEUSI).

Iwe ni CCM au upinzani watakaokuwa madarakani..mliopo madarakani sasa mtatumika kama kielelezo cha mauaji na ukatili wa KINYAMA kuwahi kutokea Afrika mashariki.

Hii ni kubwa sana, hauwezi funika kombe mwanaharam apite kwa kuua ndugu zako kwa risasi za vita kulinda maslahi ya watu waliokataa reforms ili uchaguzi uwe wa huru na haki wao wabak madarakani na maslahi yao!

Bilive me idadi halisi ya waliouwawa itapatikana, ndani ya wiki mbili bila tume wala nini watu wakihamasishwa watazungumza!

Kuua na kuteka itawapa faraja kwa muda tu na kuongeza hasira kwa watu wengi...ila muda unakuaga na majibu yote!

So as time lapses, truth comes nearer!
 
Siasa zilivyo na kwa jinsi mambo yalivyo hadi sasa..baada ya huu utawala kumaliza kipindi chake, tukubali tukatae hii siku lazma itaingizwa kwenye siku za maombolezo makubwa sana nchi nzima! (JUMATANO NYEUSI).

Iwe ni CCM au upinzani watakaokuwa madarakani..mliopo madarakani sasa mtatumika kama kielelezo cha mauaji na ukatili wa KINYAMA kuwahi kutokea Afrika mashariki.

Hii ni kubwa sana, hauwezi funika kombe mwanaharam apite kwa kuua ndugu zako kwa risasi za vita kulinda maslahi ya watu waliokataa reforms ili uchaguzi uwe wa huru na haki wao wabak madarakani na maslahi yao!

Bilive me idadi halisi ya waliouwawa itapatikana, ndani ya wiki mbili bila tume wala nini watu wakihamasishwa watazungumza!

Kuua na kuteka itawapa faraja kwa muda tu na kuongeza hasira kwa watu wengi...ila muda unakuaga na majibu yote!

So as time lapses, truth comes nearer!
nonsense 🐒
 
Siasa zilivyo na kwa jinsi mambo yalivyo hadi sasa..baada ya huu utawala kumaliza kipindi chake, tukubali tukatae hii siku lazma itaingizwa kwenye siku za maombolezo makubwa sana nchi nzima! (JUMATANO NYEUSI).
Huu utawala hauna nafasi ya "kumaliza kipindi chake"

Ninakubaliana na mengine yote uliyoandika kwenye mada yako, isipokuwa hayo maneno tu uliyoweka, sielewi ukiwa unalenga kitu gani hasa.

Wewe unataka uendelee na utawala haramu hadi 2030; na wakifika huko na kusema wameamua kuendelea kutawala, unalipi la kuja kwaeleza wasomaji wako hapa!

Huu ni utawala unaosubiri kuanguka wakati wowote. WaTanzania watachukua nchi yao na kuiponyesha baada ya waovu hawa kuwajibishwa.
 
Siasa zilivyo na kwa jinsi mambo yalivyo hadi sasa..baada ya huu utawala kumaliza kipindi chake, tukubali tukatae hii siku lazma itaingizwa kwenye siku za maombolezo makubwa sana nchi nzima! (JUMATANO NYEUSI).

Iwe ni CCM au upinzani watakaokuwa madarakani..mliopo madarakani sasa mtatumika kama kielelezo cha mauaji na ukatili wa KINYAMA kuwahi kutokea Afrika mashariki.

Hii ni kubwa sana, hauwezi funika kombe mwanaharam apite kwa kuua ndugu zako kwa risasi za vita kulinda maslahi ya watu waliokataa reforms ili uchaguzi uwe wa huru na haki wao wabak madarakani na maslahi yao!

Bilive me idadi halisi ya waliouwawa itapatikana, ndani ya wiki mbili bila tume wala nini watu wakihamasishwa watazungumza!

Kuua na kuteka itawapa faraja kwa muda tu na kuongeza hasira kwa watu wengi...ila muda unakuaga na majibu yote!

So as time lapses, truth comes nearer!
Kuua na kuteka itawapa faraja kwa muda tu na kuongeza hasira kwa watu wengi...ila muda unakuaga na majibu yote!💪🏿
 
Huu utawala hauna nafasi ya "kumaliza kipindi chake"

Ninakubaliana na mengine yote uliyoandika kwenye mada yako, isipokuwa hayo maneno tu uliyoweka, sielewi ukiwa unalenga kitu gani hasa.

Wewe unataka uendelee na utawala haramu hadi 2030; na wakifika huko na kusema wameamua kuendelea kutawala, unalipi la kuja kwaeleza wasomaji wako hapa!

Huu ni utawala unaosubiri kuanguka wakati wowote. WaTanzania watachukua nchi yao na kuiponyesha baada ya waovu hawa kuwajibishwa.
"Marehemu anapokata roho ukisogea karibu atakumaliza anaporusha mateke"...

Marehemu anatutoka, twende nae taratibu hata kama anatutukana anavyoondoka..kauli si thabit tena ni mitutu ambayo imeshikiliwa na uzi mwembamba sana!
 
Huu utawala hauna nafasi ya "kumaliza kipindi chake"

Ninakubaliana na mengine yote uliyoandika kwenye mada yako, isipokuwa hayo maneno tu uliyoweka, sielewi ukiwa unalenga kitu gani hasa.

Wewe unataka uendelee na utawala haramu hadi 2030; na wakifika huko na kusema wameamua kuendelea kutawala, unalipi la kuja kwaeleza wasomaji wako hapa!

Huu ni utawala unaosubiri kuanguka wakati wowote. WaTanzania watachukua nchi yao na kuiponyesha baada ya waovu hawa kuwajibishwa.
Haumalizi
 
kama kitu ni nonsense maana yake hilo ndio jibu langu kua hiyo kitu ni nonsense tu gentleman, siwez poteza time :1Head:
Ila ww jamaa ni wa hovyo sana how comes hoja za msingi unasema nonsense ila kusifiasifia kwako ndio intelligence 🤣🤣🤣🤣
 
Ila ww jamaa ni wa hovyo sana how comes hoja za msingi unasema nonsense ila kusifiasifia kwako ndio intelligence 🤣🤣🤣🤣
Mjinga mmoja huyo piga tofali la kichwa akifie mbele na ujinga wake
 
Back
Top Bottom