Watanzania wanapenda sana topic nyepesi


rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
wakuu hili jambo nimelifatilia kwa muda mrefu sasa
wengi wetu hapa jf tunapenda sana zile topic nyepesi hasa za mapenzi,utani na jokes,dini na nyingine kama hizo
ikitokea topic ya kuumiza kuchwa kufikiri wachache sana wanajitokeza
hii inanifanya niukubali usemi wa rais mstaafu mkapa kwamba watanzania ni wavivu wa kufikiri
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
16
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 16 135
Nafikiri kuna tofauti ya Topic Nyepesi na Mtizamo wa Mstaafu Ben Mkapa!! Kuna topic nyepesi ambazo ZINAFIKIRISHA SANA!!
 
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
kwa ujumla "watanzania tunapenda starehe"
hatupendi kuumiza kichwa na hata kufanya kazi tunafanya kwa kutimiza wajibu, asilimia kubwa ni uvivu ndio umetawala katika kufanya kila kitu
watanzania walio wengi wanapenda kufanya kazi kidogo ila kupata faida kubwa na muda mwingi wa kustarehe
ndio maana mkuu unaona topics nyingi zinazoshambuliwa kwa wingi ni za mambo ya mapenzi, porojo za siasa, udaku, utani nk
hili lina athiri sana thamani ya JF coz hata jukwaa ambalo limetengwa kujadili mambo ya technology au afya unakuta watu wanaamua kuchangia mada husika katika hali ambayo wao itawafurahisha bila kujali umuhimu wa mada yenyewe.
 
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
311
Likes
4
Points
35
Age
36
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
311 4 35
Mapenzi yana run dunia
 
Mr. Bigman

Mr. Bigman

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
2,415
Likes
996
Points
280
Mr. Bigman

Mr. Bigman

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
2,415 996 280
Kutokana na uvivu wa kufikiri,tutaendelea kuichagua Magamba na baadae tunalamika lalamika ovyo
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,137
Likes
532
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,137 532 280
Ubinafsi unatusumbua waTZ.
 
Habdavi

Habdavi

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
412
Likes
42
Points
45
Habdavi

Habdavi

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
412 42 45
constructive arguments zilliishia wapi jamani? Naona hata mambo ya biashara na uchumi kumelala kabisa. Hivi kwa mwendo huu wa topic nyepesi tutafika kweli?
Something needs to be done kwa kweli.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Mkuu...unaweza kuwa sahihi..ila tambua kuwa kumekuwa na uchangiaji wa kishabiki zaidi kwenye mada nzito...unakuta hoja ipo ya msingi ila mtu ataipinga tu kwa kuwa haiendani na itikadi yake...
Utaona kuwa ukitaka Thread yako watu waipende andika pumba zozote kuiponda CCM...utaona likes kibao badala ya kujadili kwa kujenga.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Kufikiri kunachosha bwana. Tufikirie maisha bado tuje jeief napo tufikirie madude mazito.khaaa!
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
Hebu tupe sample ya topic ngumu ambayo tumeishindwa?
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
wakuu hili jambo nimelifatilia kwa muda mrefu sasa
wengi wetu hapa jf tunapenda sana zile topic nyepesi hasa za mapenzi,utani na jokes,dini na nyingine kama hizo
ikitokea topic ya kuumiza kuchwa kufikiri wachache sana wanajitokeza
hii inanifanya niukubali usemi wa rais mstaafu mkapa kwamba watanzania ni wavivu wa kufikiri
Mkuu hii topic yako tuiweke kwenye kundi gani naona kama NYEPESI vile.
Kujibu swali lako watu humu huja kwa madhumuni tofauti:
1.wanaokuja kujifunza kwa kusoma mada
2.wanaokuja kutoa dukuduku lao
3.wanaokuja kupoteza muda wao hapa
4.wanaokuja kupumzisha akili(mimi nikiwa mmoja wao)

Mara nyingi kule international na siasa napita kidogo lakini maskani yangu kuanzia Photo's kwenda chini.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,876
Likes
76
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,876 76 145
Dah, Jamaa Mvivu Kufikiri Maana amesahau kuwa chema kinajiuza kibaya chajitembeza.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
Hebu tupe sample ya topic ngumu ambayo tumeishindwa?
Rejao wewe mwenyewe unaziona basi tu unataka mimi mzee mzima nianze kuzipanga
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
Hakuna ishu ya sijui topic nyeusi wala sijui topic ngumu humu JF kuna watu wa aina mbalimbali

1. Kuna members wao wanapenda michezo hauwezi kuwalazimisha waje kuchangia topic MMU
2. Kuna members wao wanapenda siasa hauwezi kuwalazimisha kwenda kuchangia topic kwenda Jukwaa la Michezo
3. Na mengineyo mengi

Pili una-judge vipi hii TOPIC ngumu au hii NYEPESI kila mtu ana uelewa tofauti wa mambo rahisi kwako kwa mwenzako ngumu, ngumu kwako kwa mwenzako rahisi
 
J

juniornduti

Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
86
Likes
0
Points
0
J

juniornduti

Member
Joined Aug 6, 2011
86 0 0
kwa ujumla "watanzania tunapenda starehe"
hatupendi kuumiza kichwa na hata kufanya kazi tunafanya kwa kutimiza wajibu, asilimia kubwa ni uvivu ndio umetawala katika kufanya kila kitu
watanzania walio wengi wanapenda kufanya kazi kidogo ila kupata faida kubwa na muda mwingi wa kustarehe
ndio maana mkuu unaona topics nyingi zinazoshambuliwa kwa wingi ni za mambo ya mapenzi, porojo za siasa, udaku, utani nk
hili lina athiri sana thamani ya JF coz hata jukwaa ambalo limetengwa kujadili mambo ya technology au afya unakuta watu wanaamua kuchangia mada husika katika hali ambayo wao itawafurahisha bila kujali umuhimu wa mada yenyewe.
mkuu unachosema nikweli! kuna jukwaa la afya watu kule mibnafsi huwa wananiboa sana! badala yakutupatia utalaamu wako tukaelimika mtu analeta utani!
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,765
Likes
354
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,765 354 180
Mkuu...unaweza kuwa sahihi..ila tambua kuwa kumekuwa na uchangiaji wa kishabiki zaidi kwenye mada nzito...unakuta hoja ipo ya msingi ila mtu ataipinga tu kwa kuwa haiendani na itikadi yake...
Utaona kuwa ukitaka Thread yako watu waipende andika pumba zozote kuiponda CCM...utaona likes kibao badala ya kujadili kwa kujenga.
Siyo lazima kila hoja iwe ya kisiasa. Kuna forum nyingi hapa JF kama za uchumi, teknolojia, elimu, n.k. Lakini siyo popular. Mimi ningetegemea kwenye teknolijia, kwa mfano, watu wawe wanapashana taarifa kuhusu concepts/ideas walizoziona au wanazofikiria ambazo zinaweza kutekelezwa katika mazingira yetu na kusaidia vijana kumpambana na ukosefu wa ajira na umasikini kwa ujumla. Badala yake watu wanapeana mbinu za kuchakachua gadgets, sofware, n.k. Kama wewe unao ujuzi kama huo kwa nini usiutumie in a positive way and make money in the process.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
Siyo lazima kila hoja iwe ya kisiasa. Kuna forum nyingi hapa JF kama za uchumi, teknolojia, elimu, n.k. Lakini siyo popular. Mimi ningetegemea kwenye teknolijia, kwa mfano, watu wawe wanapashana taarifa kuhusu concepts/ideas walizoziona au wanazofikiria ambazo zinaweza kutekelezwa katika mazingira yetu na kusaidia vijana kumpambana na ukosefu wa ajira na umasikini kwa ujumla. Badala yake watu wanapeana mbinu za kuchakachua gadgets, sofware, n.k. Kama wewe unao ujuzi kama huo kwa nini usiutumie in a positive way and make money in the process.

Mkuu utakubaliana na mimi kuwa sisi watanzania ni watu wepesi sana?je ndio maana tunashindwa kushindana na wakenya?
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Majukwaa ni mengi na kila jukwaa lina wachagiaji wake.
Wewe kama utakuwa upendi kwenda kwenye jukwaa flani basi lazima utaona kule kuna topic nyepesi ujikite zaidi kwenye jukwaa lako ulilozoea ndio unaona kuna hoja nzito
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Mkuu utakubaliana na mimi kuwa sisi watanzania ni watu wepesi sana?je ndio maana tunashindwa kushindana na wakenya?
Hii nayo umenzisha topic ingine, watanzania na wa kenya? Simpleeee! Leta ngumu tusumbue vichwa.
 

Forum statistics

Threads 1,215,728
Members 463,375
Posts 28,557,886