Watanzania wanaongoza kwa Uoga Afrika Mashariki

Watanzania wanaongoza kwa Uoga Afrika Mashariki

britanicca

Platinum Member
Joined
May 20, 2015
Posts
18,207
Reaction score
48,364
Utafiti ulofanywa na watu binafsi kupitia yafuatayo

1. Uwezo wa kuhoji kiongozi aliyeko madarakani
2. Uwezo wa Kumkosoa hata mtandaoni
3. Uoga wa Vyombo vya Dola, yaan Polisi na Mahakama
4. Uwezo wa kutekwa kirahisi na watu wanaojifanya usalama wa Taifa bila hata kuuliza vitambulisho


Kupitia hayo imegundulika Watanzania ni waoga sana wa Polisi au mtu yeyote anayejiita polisi.

Watanzania ni waoga sana wa mamlaka mbalimbali ndo maana hata Mkuu wa TCRA anaweza tangaza kwamba mwisho wa kutumia laini ni tarehe fulani la sivyo zitafungwa, unaona mtanzania anahaha NIDA hadi kuhonga wakati hakuna uzembe aliofanya bali Serikali yenyewe.

Mtanzania hawezi kumkosoa kiongozi wa juu ama kwenye media au ana kwa ana. Tumeona Rwanda na Uganda watu wanamsema vibaya rais wao tena kwenye page yake na hakuna anayekamatwa.

Watanzania ndo makondoo yanayoona sheria zikipindishwa kwa kuonea wengine yakachekelea kumbe ipo siku yao pia.

Tanzania ndo nchi pekee ambayo unatoa tamko kumnyima mwananchi haki na anaishia kulaani tu.

Britannica
 
Na ni kwa sababu hiyo ndio maana watawala wamejiaminisha kutumia vitisho zaidi na kutia woga, kwa sababu wanajua njia hizo zinafanya kazi vizuri sana kwenye jamii ya kiTanzania.

"Ukitekwa", ukalilia na kuhusisha watekaji wako na vyombo vya serikali, hata kama una hakika ndio wahusika unatakiwa usilalamike, ukilalamika utapata matatizo.

Maana yake ni kwamba, ukitekwa, hata ukijua wanaokuteka bila ya shaka yoyote, usitafute msaada kwa yeyote; wewe kubali tu watekaji wako wafanye kazi zao.

Pamoja na haya kuwekwa waziwazi hivi, hakuna mTanzania anayeweza kuhoji kauli hiyo! Inakuwa kama ni amri iliyotoka kwa Mungu.
 
Mtanzania hawezi kumkosoa kiongozi wa juu ama kwenye media au ana kwa ana. Tumeona Rwanda na Uganda watu wanamsema vibaya rais wao tena kwenye page yake na hakuna anayekamatwa.
...🤔🤔🤔 nchi hizi hizi zinazoongozwa na M7 na Kagame?
 
Mbona wewe umeandika hiki bila woga ina maana hakuna woga!
Woga anao mkuu, huoni ameficha jina lake? Hii nchi ni ya waoga kuanzia viongozi mpaka raia! Kuna wakati Mange alitisha kuanzia Rais, mawaziri mpaka wakuu wa majeshi! Mbegu ya woga sijui tumerithi wapi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Utafiti ulofanywa na watu binafsi kupitia yafuatayo

1.Uwezo wa kuhoji kiongozi aliyeko madarakani
2.Uwezo wa Kumkosoa hata mtandaoni
3.Uoga wa Vyombo vya Dola, yaan Polisi na Mahakama
4.Uwezo wa kutekwa kirahisi na watu wanaojifanya usalama wa Taifa bila hata kuuliza vitambulisho


Kupitia hayo imegundulika Watanzania ni waoga sana wa Polisi au mtu yeyote anayejiita polisi.

Watanzania ni waoga sana wa mamlaka mbalimbali ndo maana hata Mkuu wa TCRA anaweza tangaza kwamba mwisho wa kutumia laini ni tarehe fulani la sivyo zitafungwa, unaona mtanzania anahaha NIDA hadi kuhonga wakati hakuna uzembe aliofanya bali Serikali yenyewe.

Mtanzania hawezi kumkosoa kiongozi wa juu ama kwenye media au ana kwa ana. Tumeona Rwanda na Uganda watu wanamsema vibaya rais wao tena kwenye page yake na hakuna anayekamatwa.

Watanzania ndo makondoo yanayoona sheria zikipindishwa kwa kuonea wengine yakachekelea kumbe ipo siku yao pia.

Tanzania ndo nchi pekee ambayo unatoa tamko kumnyima mwananchi haki na anaishia kulaani tu.

Britannica
Sio waoga ni ma opportunist. Ni kama fisi nyuma ya mwanadamu akifuatilia kwa makini akidhani mwanadamu atembeapo akirusha mikono yumkini inakaribia kudondoka ajipatie kitoweo.. only that !!!
 
Back
Top Bottom