Watanzania wameshamchagua Slaa kuwa Rais wao | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wameshamchagua Slaa kuwa Rais wao

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Paddy, Oct 23, 2010.

  1. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Uchunguzi uliofanywa tangu kuanza kwa kampeni unaonyesha Dr. Slaa atashinda urais kwa kishindo kuliko ule wa CCM wa 2005
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Nani amefanya huo uchunguzi?
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    mimi
     
  4. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wachunguzi wakubwa wa hilo ni wananchi wanaojaa.kwenye mikutano ya mheshimiwa Rais Slaa
     
  5. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Source??
     
  6. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 1,013
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Usitupoteze, huo uchunguzi wa Great thinkers wenyewe umemfikisha asilimia sitini na kitu, sasa kuna watu kibao wasio na uelewa watakaopiga kura na wengine washabiki kama Yanga na simba wasiojua mahitaji yao, haiwezi kuwa na kishindo japo ccm wanjua kuwa wamechemsha sana
    Wanategemea tu hao watu wasiojua needs zao wawape kura pamoja na wizi- lakini kuna wimbi zito la watu wasiojua,

    Jamani naendelea kutoa wito KILA MTU AMWELIMISHE MWENZAKE AMPGIGIE SLAA KWA MABADILIKO YA TANZANIA KUELEKEA MAENDELEO
     
  7. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 1,013
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hao hawatoshi hata wale wasiofika na wanaopenda maendeleo pia ni wachunguzi wazuri

    wambie na wengine pia
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kura yangu kwa Dr wa kweli. Dr Slaa. Malaria sugu nenda ukawekewe drip ya konyagi
     
  9. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 629
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Who are you?:A S 39:
     
  10. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hao wanaoshabikia ccm wana roho ngumu sana, nadhani viboko vifutwe mashuleni kwani wanafunzi wameshaelewa, ila huku mtaani vinahitajika sana kuwazindua wanaccm!!! tutaweka malengo, kwa mwaka wanaccm kadhaa wanaamshwa!
     
  11. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Long live Dr. Slaa. You are our next presida Dr.
     
  12. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,147
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Title ya thread yako si sahihi kwa sababu Dr Slaa hajachaguliwa na si watanzania wote wanamtaka wakati kuna wagombea zaidi ya watano na kila mmoja ana Watanzania wanaomuunga mkono.

    Utafiti wa siku za karibuni ie REDET bila kujali aina na idadi ya sample waliotumia ilionekana JK atapita tu kwenye Urais
     
Loading...