Watanzania wa Igunga


Yuri G

Yuri G

Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
87
Likes
1
Points
15
Yuri G

Yuri G

Member
Joined Aug 7, 2011
87 1 15
Watanzania wenzetu wa Igunga Tabora kama kweli mnayo akili huu ndo wakati wa kuondoa chama ambacho kimezidi kutupeleka gizani inabidi muonyeshe kweli mabadiliko yanawezekana huu ndo wakati hakuna mwingine jaribu kufikiri tabu unazopata kwanzia shida ya maji, umeme, mafuta na sasa tunaelekea kwenye sukari na mengi ambayo hayakustaili tuyapate kwa utajiri tulionao sasa wakati wa mabadiliko ndo huu!
 
dhahabuinang'aa

dhahabuinang'aa

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
134
Likes
0
Points
0
dhahabuinang'aa

dhahabuinang'aa

Senior Member
Joined Aug 10, 2011
134 0 0
Uko sahihi kabisa ulilokosea ni kusema WATANZANIA WA IGUNGA!
hili kwa WATANZANIA wote wkijivua MAKAKA,SIJUI MAKOTI,MAKIJANI AU MAGAMBA SIJUI NGOZI.
WATANZANIA tuitumie nafasi kikamilifu kwani hata hivyo hawana wasafi kama ni kweli wengi watawavua
tutegemee kuvuna mengi kama WATANZANIA kweli tutaamua kuikomboa nchi yetu.
hakuna mzungu au malaika atakaekuja kutukomboa ni sisi wenyewe tuamue na tujikomboe.
kazi kwetu WATANZAGIZA wantuona majinga sijui umeme hakuna na bado anaedai mtoto wa mkulima
katangaza Tanesco wanapandisha mda wowote gharama za umeme!!
walahi ni ajabu pia aibu kwa mtu mwenye akili timamu hawezi kutangaza labda uwe umefunika uso.
wanatupeleka wapi!? tafakari kwa kina chukua UAMUZI.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Igunga?? sijui! vigeugeu! labda waige Shy!
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Hapa kuna mengi ya kuangalia, ila kubwa ya yote ni ufinyu wa elimu ya uraia kwa wanakaya hii.
Unajua ccm wanaona mbali sana ila tatizo wao wanafocus kwenye maovu, yaani wanaumiza vichwa ni namna gani wataweza kufanya evils bila kumulikwa na umma wa watz kwa ujumla wake.
Nasema hivi kwa sababu waliminya elimu ya uraia ili watz wasijue haki, uhuru na wajibu wao.
Tena walipokubali (kwa shingo upande) mfumo wa multipart wakafuta civil education.
Leo hii majority ya watz hususan vijijini wanaishia kusema hawa wapinzani wanahoja ila tutampigia huyu amalize muda wake, wengine 'mi naichagua ccm' bila hata kuwa na sababu ya msingi.
Wengine wamenyweshwa sumu kuwa wapinzani ni vita na upupu mwingine kibao tu.
Hakika hapa tunahitaj kuwekeza vya kutosha huko kuyang'oa mapandikizi na mashina ya ccm huko.
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Igunga watoeni hao kwa kutowapa kura ili mnusuru nchi yenu kwenye makwapa ya Ccm.Ccm hawa Ccm ni majambazi wooote hakuna hata mmoja nafuu hapa.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Ujinga wa wananchi wengi ni mtaji wa ccm, ngoja tuone kama wana Igunga wamepevuka akili.
 
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,791
Likes
165
Points
160
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined Mar 30, 2009
1,791 165 160
Nilitaka kusema! Ila wacha niwaambie, Igunga jitahidini ili kufungua mwanya/njia ya kuingia kwa CDM na hatimae kufika hata TBR mjini, kwani hata kama unatoka DSM lazima uanze na Igunga ndo uje Tabora Manispaa.

Haya shime wana-Igunga twendeni tukapige kura ili kuwaondoa mafisadi.
 
M

Mzalendo No. 1

Member
Joined
Sep 16, 2011
Messages
14
Likes
0
Points
0
M

Mzalendo No. 1

Member
Joined Sep 16, 2011
14 0 0
Tunawatakia kila la kheri wana igunga, chagueni mtu mwenye uwezo wa kuwatumikia, mnayemfahamu vizuri, achaneni na ushabiki wa vyama!!!
 
PAMBA1

PAMBA1

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
54
Likes
13
Points
15
Age
44
PAMBA1

PAMBA1

Member
Joined Sep 13, 2011
54 13 15
Hiyo nafasi wana wa igunga wakipoteza watakuwa wamepoteza maisha ya watoto na familia zao kwa kipindi cha miaka mitano kama wakilogwa kuchagua ccm tena.hebu wanaigunga chagueni CDM tuwaone hawa magamba kama watamvua mtu tena.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
3
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 3 0
Watanzania wenzetu wa Igunga Tabora kama kweli mnayo akili huu ndo wakati wa kuondoa chama ambacho kimezidi kutupeleka gizani inabidi muonyeshe kweli mabadiliko yanawezekana huu ndo wakati hakuna mwingine jaribu kufikiri tabu unazopata kwanzia shida ya maji, umeme, mafuta na sasa tunaelekea kwenye sukari na mengi ambayo hayakustaili tuyapate kwa utajiri tulionao sasa wakati wa mabadiliko ndo huu!
Na hivyo vyote itatoa CDM au utatoa wewe? Mbunge wenu hata nguo ya maana hana, kiwembe cha ndevu kinamshinda sasa ataleta maendeleo gani? Hebu tueleze ukweli. maji,umeme,mafuta,sukari na mengine yote Slaa ataviagiza mbinguni?
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
3
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 3 0
Hiyo nafasi wana wa igunga wakipoteza watakuwa wamepoteza maisha ya watoto na familia zao kwa kipindi cha miaka mitano kama wakilogwa kuchagua ccm tena.hebu wanaigunga chagueni CDM tuwaone hawa magamba kama watamvua mtu tena.
Mtawapa nini wakiwachagua. Majimbo yenu mengine nini mlicho kifanya, zaidi ya fujo? Tutoleeni upumbavu wenu.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
3
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 3 0
Ujinga wa wananchi wengi ni mtaji wa ccm, ngoja tuone kama wana Igunga wamepevuka akili.
Wakichagua CCm basi hawana akili,wakichagua CDM ndio wana akili.

Hizi ndio siasa anawafundisha Slaa?
 
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
345
Likes
28
Points
45
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
345 28 45
Tatizo lililopo Igunga ni kuwa Wanyamwezi ni wepesi sana kudanganyika na ndo sababu magamba wanapeleka vikundi vya ngoma,komedi na muziki bila kusahau msosi ktk kampeni. Hv vitu vinawapagawisha sana watu wa vijijini,lkn maeneo ya mjini ni vigumu. Anyway tusubiri tuone.
 
mpiganiahaki

mpiganiahaki

Senior Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
158
Likes
34
Points
45
mpiganiahaki

mpiganiahaki

Senior Member
Joined Apr 28, 2011
158 34 45
Tatizo lililopo Igunga ni kuwa Wanyamwezi ni wepesi sana kudanganyika na ndo sababu magamba wanapeleka vikundi vya ngoma,komedi na muziki bila kusahau msosi ktk kampeni. Hv vitu vinawapagawisha sana watu wa vijijini,lkn maeneo ya mjini ni vigumu. Anyway tusubiri tuone.
<br /> Mi nafurahishwa sana na wakazi wa Moshi, wakati wa kampeni mwaka jana, wakazi wengi walikuwa wanafurahia kuwa wapinzani kwani kwa kuwa upinzani wanajiona wao sio sehemu ya hii serikali mbovu
<br />
 
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
345
Likes
28
Points
45
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
345 28 45
&lt;br /&gt; Mi nafurahishwa sana na wakazi wa Moshi, wakati wa kampeni mwaka jana, wakazi wengi walikuwa wanafurahia kuwa wapinzani kwani kwa kuwa upinzani wanajiona wao sio sehemu ya hii serikali mbovu <br />
&lt;br /&gt;
<br />
<br />
Uko sawa sawa mpiganiahaki,uzuri ni kwamba wakazi wengi wa mjini ni werevu mno,sasa wakazi wa Igunga wanatakiwa kuonesha hilo. Watawapaje wali na maharage kwani wako kwenye hitma?
 
E

echonza

Senior Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
163
Likes
2
Points
0
E

echonza

Senior Member
Joined Jun 25, 2009
163 2 0
Inauma lakini wananchi kukabiliwa na matatizo lukuki ndani ya rasilimali nyingi kiasi hiki. Ni waso mbadala hilo!
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Watanzania wenzetu wa Igunga Tabora kama kweli mnayo akili huu ndo wakati wa kuondoa chama ambacho kimezidi kutupeleka gizani inabidi muonyeshe kweli mabadiliko yanawezekana huu ndo wakati hakuna mwingine jaribu kufikiri tabu unazopata kwanzia shida ya maji, umeme, mafuta na sasa tunaelekea kwenye sukari na mengi ambayo hayakustaili tuyapate kwa utajiri tulionao sasa wakati wa mabadiliko ndo huu!
Ushauri mzuri sana huo! Hata hivyo naomba kupata matokeo ya score card ya majimbo ambayo Chadema wameyanyakua katika uchaguzi uliopita. Kwetu Mbeya Mjini na kwa wenzetu kule Ubungo na Singida Mashariki, hakuna hata kero moja tuliyoahidiwa kutatuliwa ambayo imeguswa. Hali ya Igunga ya leo haitabadilika chochote kwa ahadi za watu ambao walituahidi asali na maziwa na mpaka sasa hata maji ya kunywa hatujayaona.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,160
Likes
15,534
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,160 15,534 280
Ushauri mzuri sana huo! Hata hivyo naomba kupata matokeo ya score card ya majimbo ambayo Chadema wameyanyakua katika uchaguzi uliopita. Kwetu Mbeya Mjini na kwa wenzetu kule Ubungo na Singida Mashariki, hakuna hata kero moja tuliyoahidiwa kutatuliwa ambayo imeguswa. Hali ya Igunga ya leo haitabadilika chochote kwa ahadi za watu ambao walituahidi asali na maziwa na mpaka sasa hata maji ya kunywa hatujayaona.
<br />
<br />
sisi si watumwa wa ccm. tumekwisha amua kuitokomeza ccm. tunajua kuwa nayo (ccm) inajua na kukiri kuwa imesha poteza mvuto, wanadhani wakiwatosa el, ra na ac pekee itarudisha mvuto, nawaambia hizo ni fikra za kishirikina, ccm waandike maumivu kwenda mbele!!!!!
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
<br />
<br />
sisi si watumwa wa ccm. tumekwisha amua kuitokomeza ccm. tunajua kuwa nayo (ccm) inajua na kukiri kuwa imesha poteza mvuto, wanadhani wakiwatosa el, ra na ac pekee itarudisha mvuto, nawaambia hizo ni fikra za kishirikina, ccm waandike maumivu kwenda mbele!!!!!
Ukinukuu post uwe na tabia ya kuji-address kwenye issues zilizomo. Dhamira sawa lakini tupewe record za utendaji ili tujue kama tuliowapa dhamana wana uwezo.
 
Dume la Mende

Dume la Mende

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
419
Likes
3
Points
35
Dume la Mende

Dume la Mende

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
419 3 35
Mbopo,, unaua sisimizi kutumia bomu,, hawa wachangiaji wengine ni watupu kwelikweli, zaidi ya matusi hawana hoja ya msingi
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,271