Watanzania wa Addis Ababa

Kamarada

JF-Expert Member
Jul 24, 2010
251
250
A salaam Aleykhum wanaJF wote.

Please, kwa mlioko katika jiji tajwa, ni mitaa gani, hotels or so tunapata chakula ya Kitanzania Original? Natanguliza shukrani za dhati kwenu wote.
:wave:

Kamarada.
 

andreakalima

JF-Expert Member
Jun 2, 2012
4,643
2,000
Kwa Addis nenda Tanzania Club unapatikana karibu na ubalozi wetu. Si vibaya ku-test vyakula vya WAHABESHI ikiwemo NYAMA MBICHI YA BINADAMU
 

reganizo

Member
Sep 19, 2014
53
125
A salaam Aleykhum wanajf wote.

Please, kwa mlioko katika jiji tajwa, ni mitaa gani, hotels or so tunapata chalkula ya ki Tz original..? Natanguliza shukrani za dhati kwenu wote.
:wave:

Kamarada.

Sharate utapata chakula ya bongo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom