Watanzania tuwe makini kuhusu matukio

Watanzania tuwe makini kuhusu matukio



The Big Fix go search the so called Omar Mateen starred in that film or documentary search utapata kujua ukweli wala haihitaji mtu kuwa genius kuona kama lile tukio lilikuwa fake like many more others lakini ndo jamaa wanasambaza propaganda
 
You're delusional. Nipo USA na tukio la Orland lilitokea kama unabisha na hilo Sina sababu ya kuendelea kubishana na wewe. Sio kila kitu sababu mtu kaweka YouTube kwa sababu zake binafsi unaamini, wadanganye watu wameuwawa kwa faida ya nani? Ili nini kitokee? Sahizi unapinga na tukio la Manchester sio kweli, really!!

YouTube haiwi filtered so mtu anaweka chochote hata Mimi Leo naweza kuweka video YouTube kwamba Hakuna mauaji kibiti na wajinga kama wewe wataamini ila hiyo haiondoi ukweli kwamba Kibiti kuna mauaji yanaendelea.

Kuna mengi sana yanaendelea USA shootings zipo kila siku hizo ulizosikia ni chache tu sababu zilikua mass shootings, Leo city yangu kuna watu wameuwawa na haipiti mwezi bila watu kufumuana kwenye miji huko, Jana San Francisco mtu kaenda kuua watu post office ambayo husikii na hizo utasema wamesababisha wenyewe ili iweje?
Ndugu unanisikitisha kuhusu manchester kwenye concert tunaambiwa bomu limelipuka ndani halafu hakuna hata clip moja ikionesha mlipuko zaidi ya sauti tu kusikika kilichooneshwa sana ni watu kukimbia tena sio wote ujue hata waliokuwa kwenye concert wanaweza wasijue mchezo uliochezwa mlipuko umesikika watu wachache waliokuwa wamepangwa wakaanza kupiga makelele wengine wakapanick wakaanza kukimbia wengi waliokuwepo wakiamini kweli na wale wachache waliokuwa wamepangwa wamelala na damu feki.

KAMA UNA LINK YOYOTE HATA MOJA IKIONESHA EXPLOTION NAOMBA TUPATIE HAPA

( KWENYE CONCERT HAKUNA HATA CLIP MOJA YA TUKIO LENYEWE LA EXPLOSION WHAT A JOKE HATA CCTV HAKUNA UK KWELI)
 
Hakika mkuu ila kadri tunavyogundua gesi asilia,mafuta na madini mbali mbali zijui kama watatuacha salama.
 
USA wamesema TZ kuna ugaidi? Una ushahidi gani kwamba wao Ndo wametengeneza makundi ya ugaid? Hizo nchi zenye ugaidi hazijui kwamba USA ndo chanzo hadi wewe uliopo Ileje unajua ila wao hawajui tu? Hivi Leo nikikupa bunduki nikikwambia muue ndugu yako na wewe ukamuua hapo mjinga nani mimi au wewe? Chukueni full responsibility ya matendo yenu sio kila kitu USA
Hilary clinton aliyekua waziri wa mambo ya nje wa US anakubali kua wametengeneza makundi ya kigaidi na kuyafund na hasa ISIS,

Hilary alikua waziri wa USA na anakubali wametengeneza makundi ya kigaidi ila wewe Pangu pakavu upo huko Nanjilinji unapiga miayo tu unapinga? Wewe na Hilary clinton nani anaijua US zaidi?! Angalia hiyo clip ya Clinton hapo chini.
 

Attachments

Hilary clinton aliyekua waziri wa mambo ya nje wa US anakubali kua wametengeneza makundi ya kigaidi na kuyafund na hasa ISIS,

Hilary alikua waziri wa USA na anakubali wametengeneza makundi ya kigaidi ila wewe Pangu pakavu upo huko Nanjilinji unapiga miayo tu unapinga? Wewe na Hilary clinton nani anaijua US zaidi?! Angalia hiyo clip ya Clinton hapo chini.
USA katengeneza makundi ya ugaidi kawapa silaha halafu kawaambia waende kuuwana wao kwa wao na wao walivyopunguani wameenda kuua ndugu zao, nani mjinga hapo? Nikikupa bunduki nikikwambia muue Kaka yao utamuua?
 
USA katengeneza makundi ya ugaidi kawapa silaha halafu kawaambia waende kuuwana wao kwa wao na wao walivyopunguani wameenda kuua ndugu zao, nani mjinga hapo? Nikikupa bunduki nikikwambia muue Kaka yao utamuua?

Soma vizuri niliandika wanatumia umasikini na ujinga wa jamii lengwa. Wewe unaweza kuwa na akili usimuue kaka yako lakini hakuna uhakika kuwa kaka zako wanaakili wasikue wewe.

Vipi mkuu mbona umekimbia nilikuomba clip hata moja ya Manchester Concert Bombing inayoonesha explosion....
 
USA katengeneza makundi ya ugaidi kawapa silaha halafu kawaambia waende kuuwana wao kwa wao na wao walivyopunguani wameenda kuua ndugu zao, nani mjinga hapo? Nikikupa bunduki nikikwambia muue Kaka yao utamuua?
Naona umeanza kupingana na maneno yako wewe mwenyewe sasa!! Si ulikataa kua US hajatengeneza makundi ya ugaidi??

Hivi hujui hao ISIS wameiathiri vipi US? Unapompa silaha mwendawazimu akaue ndugu zake hutakiwi kulalamika anapokuja kukushambulia wewe,Sasa hivi Amerika na Europe wanaishi bila amani na kwa uoga kutokana na makundi ya kigaidi waliyoyaanzisha na kuyafund wao wenyewe, try to argue with fact and reasoning acha blah! blah!
 
Soma vizuri niliandika wanatumia umasikini na ujinga wa jamii lengwa. Wewe unaweza kuwa na akili usimuue kaka yako lakini hakuna uhakika kuwa kaka zako wanaakili wasikue wewe.

Vipi mkuu mbona umekimbia nilikuomba clip hata moja ya Manchester Concert Bombing inayoonesha explosion....
Mkuu huyo jamaa wala hafahamiki anachokipinga au anachokikubali..!!

Kuna watu humu wao mradi wapinge kila kitu tu hata kama hawana fact wala evidence yeyote!!
 
Hilary clinton aliyekua waziri wa mambo ya nje wa US anakubali kua wametengeneza makundi ya kigaidi na kuyafund na hasa ISIS,

Hilary alikua waziri wa USA na anakubali wametengeneza makundi ya kigaidi ila wewe Pangu pakavu upo huko Nanjilinji unapiga miayo tu unapinga? Wewe na Hilary clinton nani anaijua US zaidi?! Angalia hiyo clip ya Clinton hapo chini.

Na wewe unaamini hii video ambayo inaonekana kuwa edited na mtoto wa std2. Ulienda shule kusomea ujinga
 
Na wewe unaamini hii video ambayo inaonekana kuwa edited na mtoto wa std2. Ulienda shule kusomea ujinga
Siku nyingine unapokua hujui jambo jaribu kupiga kimya kuliko kukurupuka hovyo,endelea kujiliwaza na kujipa matumaini hewa kua hiyo vdo ni edited.
 
Na wewe unaamini hii video ambayo inaonekana kuwa edited na mtoto wa std2. Ulienda shule kusomea ujinga

Usipanic bro nimekuomba video moja tu yenye kuonesha explosion ya manchester concert bombing hakuna kitu lakini angalia ilivyopigiwa debe mpaka waliokuwepo pia wengi hawakuelewa kilichofanyika walideal na watu wachache tu wengine wakapanick wakakanyagana kukimbia halafu wakaanza kutangaza majina feki ya waathirika kuna matukio ya kweli huwa hayana utata mfano jengo la london lilioungua juzi ni kitu hakina ubishi kimetokea.

Hawa jamaa wana principal yao yaani wanauimba uongo sana na kuutangaza mpaka utawaingia akilini
 
USA wamesema TZ kuna ugaidi? Una ushahidi gani kwamba wao Ndo wametengeneza makundi ya ugaid? Hizo nchi zenye ugaidi hazijui kwamba USA ndo chanzo hadi wewe uliopo Ileje unajua ila wao hawajui tu? Hivi Leo nikikupa bunduki nikikwambia muue ndugu yako na wewe ukamuua hapo mjinga nani mimi au wewe? Chukueni full responsibility ya matendo yenu sio kila kitu USA

Huyu jamaa itakuwa kakurupushwa na ndoto za makinikia na kuja kuanza kubwabwaja huku
 
Hilary clinton aliyekua waziri wa mambo ya nje wa US anakubali kua wametengeneza makundi ya kigaidi na kuyafund na hasa ISIS,

Hilary alikua waziri wa USA na anakubali wametengeneza makundi ya kigaidi ila wewe Pangu pakavu upo huko Nanjilinji unapiga miayo tu unapinga? Wewe na Hilary clinton nani anaijua US zaidi?! Angalia hiyo clip ya Clinton hapo chini.

Fake
 
USA katengeneza makundi ya ugaidi kawapa silaha halafu kawaambia waende kuuwana wao kwa wao na wao walivyopunguani wameenda kuua ndugu zao, nani mjinga hapo? Nikikupa bunduki nikikwambia muue Kaka yao utamuua?
Sidhani ndugu unafahamu nini kinazungumzwa hapa. Tatizo lako ni kujiona kuishi marekani we ni mjuaji sana.
Mtoa mada anatutahadharsha tusiwe wajinga wakupewa bunduki na kuuwana kama hao unaowasema. We unampinga. Kwa maana hiyo unashauri tuwe wajinga na tuuwane.

Kwa akili yako ya kimarekani unadhani huwa anagawa tuu bunduki na watu wanaanza kuuwana?
Huwa anaanza kuwajengea chuki kidogo kidogo na mwisho anawapa silaha.

Kwetu amegundua udhaifu wetu upo upande wa dini. Akitaka kutupiganisha atatumia njia hiyo.
 
Mimi siwezi pinga kila kitu kwa sasa,hivyo nakubaliana na hoja yako na nnashauri hata uchunguzi wa fujo za mkoa wa pwani zihusishe ushiriki wa makampuni ya madini na mafuta.
 
Back
Top Bottom