Watanzania Tuungane Pamoja , Tutawashinda E.U na U.S.A.

Watanzania Tuungane Pamoja , Tutawashinda E.U na U.S.A.

Uungane na nani dhidi ya nani? Yaani anayenyanyaswa aungane na mnyanyasaji dhidi ya mtetezi? Wewe lazima utakuwa ni Mangungo wa Msovero wewe!!!
tuungane watanzania wote kwa umoja wetu hili sio dogo ni kubwa sana
 
Unaijua vyema nguvu ya hayo mataifa unayo taka tushindane nayo " Au umevuta bangi mkuu "...!! ?? Waweza kukuta hata huyo kiongozi wako mkuu wa nchi ni pandikizi lao wenyewe .....

Tulieni hivyo hivyo dawa iwaingie " kama mnaogopa vikwazo kuweni watenda Haki
 
Mimi ni Mtanzania msema kweli, msema kweli ni Mpenzi wa Mungu. Hakika hata vita ikuzuka kwa waliyoyasema na ninayoona nchini mwetu, nipo na nitakuwa upande wa EU na USA isipokuwa suala la ushoga napinga.
umoja wetu ni ushindi wetu tuungane na tuitetee nchi yetu
 
Najua ulisoma hadithi ya mpapai na mtete..cna mengi umenielewa
Umoja ni nguvu na utengano ni dhaifu, hivyo tunahitaji umoja zaidi kipindi hiki na serikali ijitathmini kwa kina tuone kama tutaweza kusonga mbele.
tukilegea na kugawanyika basi huo ndio mwisho wetu.
chonde chonde bila kujali chama tuungane haraka na tusichekana , Maana kuchekana ni kuicheka nchi yako.
Agenda zote za E.U na U.S.A zinajibika kwa mazungumzo.
 
EU na USA ni wanafiki tu. Kama kweli wanataka kuleta haki Duniani, waiambie Israel iache kuwaua na kuwakalia kimabavu Wapalestina.
Lakini pia waende North Korea, waende Somalia nk.
Wanaacha kuzima moto unaowaka, wanang'ang'ania kuzima moshi unaofuka.
 
Tatizo sio US wala EU Maana kwa muda mrefu tu tumekua na mahusiano mema nao;

Tatizo ni watanzania wenzetu wanaosambaza sumu kwa maslahi Yao binafsi at the expense of our peace.
Umesema kweli, watu kuuawa hovyo, kupigwa lisasi viongozi, kuzuia wanafunzi waliopata mimba wasiendelee na Masomo, kuzuia Bungelive, kutumia mabavu kuongoza, kuiba trillion 1.5,kuzuia mikutano ya siasa, kuuliwa akwelina kesi apewe mbowe na ujinga mwingi tu tunafanyiana na watanzania wenzetu, bora mzungu kuliko mtanzania mwenzako, eu wapo sawa tu.
 
Umoja kwanza hayo mengine tutayajadili tukiwa pamoja.
Unazungumzia umoja,kwani sisi watanzania hatuathiriki na hayo mambo mkuu??

Sisi pia hatupendi,so unategemea umoja gani?
 
Umoja ni nguvu na utengano ni dhaifu, hivyo tunahitaji umoja zaidi kipindi hiki na serikali ijitathmini kwa kina tuone kama tutaweza kusonga mbele.
tukilegea na kugawanyika basi huo ndio mwisho wetu.
chonde chonde bila kujali chama tuungane haraka na tusichekana , Maana kuchekana ni kuicheka nchi yako.
Agenda zote za E.U na U.S.A zinajibika kwa mazungumzo.
Tuaangane na maabilisi yatakubali
 
Tatizo sio US wala EU Maana kwa muda mrefu tu tumekua na mahusiano mema nao;

Tatizo ni watanzania wenzetu wanaosambaza sumu kwa maslahi Yao binafsi at the expense of our peace.
Wanasambaza sumu nani kafa???
 
Umesema kweli, watu kuuawa hovyo, kupigwa lisasi viongozi, kuzuia wanafunzi waliopata mimba wasiendelee na Masomo, kuzuia Bungelive, kutumia mabavu kuongoza, kuiba trillion 1.5,kuzuia mikutano ya siasa, kuuliwa akwelina kesi apewe mbowe na ujinga mwingi tu tunafanyiana na watanzania wenzetu, bora mzungu kuliko mtanzania mwenzako, eu wapo sawa tu.
Mmesahau maslahi ya watumishi. Mishahara imedumaa kama vile hakuna ongezeko la thamani. Miaka ya nyuma watumishi walikuwa wakilamba maslahi yao kama kawa. Ila miaka hii watu wanajifia na presha zao tu
 
Nimekusoma broo, kumbe unaamini kabisa Kuwa penye moshi Kuna moto
EU na USA ni wanafiki tu. Kama kweli wanataka kuleta haki Duniani, waiambie Israel iache kuwaua na kuwakalia kimabavu Wapalestina.
Lakini pia waende North Korea, waende Somalia nk.
Wanaacha kuzima moto unaowaka, wanang'ang'ania kuzima moshi unaofuka.
 
Umoja ni nguvu na utengano ni dhaifu, hivyo tunahitaji umoja zaidi kipindi hiki na serikali ijitathmini kwa kina tuone kama tutaweza kusonga mbele.
tukilegea na kugawanyika basi huo ndio mwisho wetu.
chonde chonde bila kujali chama tuungane haraka na tusichekana , Maana kuchekana ni kuicheka nchi yako.
Agenda zote za E.U na U.S.A zinajibika kwa mazungumzo.
Hi hi hi ni miaka karibia 60 tumeshindwa mshinda adui ujinga na umasikini na zimwi la ufisadi tutaweza kuwashinda EU.
Mtawala atakwambia chochote ili mradi abaki madarakani za kuambiwa changanya na za kwako hata hali ikiwa mbaya watawala hawakua affected, we si ulikuwa waona uchumi wa zimbabwe hoii lakini mugabe anafanya bday ana anaenda china na singapore
 
Back
Top Bottom