Watanzania tumesahau tatizo la mgao wa umeme au?


Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
Jamani, mimi naona hili tatizo limekuwa sugu mpaka tumezoea maumivu. Sijaona efforts zozote kukabiliana na hili tatizo.
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
Kama maji ya bomba, ni msamiati kwa watanzania wengi.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
Kama maji ya bomba, ni msamiati kwa watanzania wengi.
duh, mi naona kimya tu. Kipindi wanataka bajeti ipite waliachia umeme wa kumwaga. Sasa hivi ukizungumzia kuhusu mgao wa umeme kwenye daladala, watu wanakushangaa, tena wanakuona wa ajabu kweli.
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
2
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 2 33
duh, mi naona kimya tu. Kipindi wanataka bajeti ipite waliachia umeme wa kumwaga. Sasa hivi ukizungumzia kuhusu mgao wa umeme kwenye daladala, watu wanakushangaa, tena wanakuona wa ajabu kweli.
Naona walikuwa bize na mauchaguzi ndilo lilikuwa lao jambo kichwani kushinda matatizo walonayo wananchi.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Sasa utafanyaje mzee. Ukiishi sana wodini pua zinazoea harufu ya dawa!
 
TheChoji

TheChoji

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
709
Likes
223
Points
60
TheChoji

TheChoji

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
709 223 60
Watanzania ni watu wa kuridhika.
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,190
Likes
4,526
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,190 4,526 280
Kwa nchi zilizoendelea Ngeleja angeshatakiwa kujiuzulu. Waziri kutoa kauli ambazo hazina ukweli wwte ni dhihaka kwa wananchi.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
47% ya wana igunga wameridhika namgao wa umeme.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Jamani, mimi naona hili tatizo limekuwa sugu mpaka tumezoea maumivu. Sijaona efforts zozote kukabiliana na hili tatizo.
Kwa kweli hali inaudhi sana hii!
 
std7

std7

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
357
Likes
82
Points
45
std7

std7

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
357 82 45
Tangu j,mosi mtaani kwetu umeme haujakatika nilifikiri mgao umeisha.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,881
Likes
305
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,881 305 180
Subiri tumalize ya Igunga - halafu tutrudi kujadili Mgao wa Umeme!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,004 280
Jamani, mimi naona hili tatizo limekuwa sugu mpaka tumezoea maumivu. Sijaona efforts zozote kukabiliana na hili tatizo.
mkuu kila kitu tulikipeleka igunga mpaka akili zetu..
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,714
Likes
1,417
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,714 1,417 280
Tumeacha nchi ijiendeshe-auto pilot.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
duh, mi naona kimya tu. Kipindi wanataka bajeti ipite waliachia umeme wa kumwaga. Sasa hivi ukizungumzia kuhusu mgao wa umeme kwenye daladala, watu wanakushangaa, tena wanakuona wa ajabu kweli.
Waambie wazee wa visgino waandamane.
 

Forum statistics

Threads 1,235,142
Members 474,353
Posts 29,213,161