Watanzania tu wenye ndui duniani??????? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tu wenye ndui duniani???????

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Boss, Sep 2, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    Kuna mambo ukisikia unaweza kupuuza
    but ukisikia tena na tena unajikuta unashangaa

    nauliza ni watanzania tu wenye ndui duniani?
    Na je ni watanzania wote,waliozaliwa tanzania??????

    Kuna mtu kaniambia south africa wakikamatwa wahamiaji haramu
    watanzani wanatambuliwa kwa alama ya ndui begani...
    Wanawekwa wote kwenye ndege na kurudishwa
    hata ukijifanya we mburundi au msudan hawakuachii kama una ndui

    mwingine akaniambia polisi wa mipakani wakikukuta huna ndui begani unatuhumiwa kuwa sio raia

    mmewahi sikia hili?????????
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kuna kaukweli ndani yake....
     
  3. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    wa kenya wana ndui ya mkon kushoto
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    Umeona??????
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    aisee kumbe wakenya ni kushoto?????
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Wazambia na Malawi wana ndui pia...
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    ya wapi?mbona inaonekana ni wa tz tu.hasa ya mkoo wa kulia?

    kwa nini watanzania iwe maarufu
     
  8. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    2lifubazwa akili ili tuwe watulivu.<br />
    Wakongo,warwanda c mnaona mziki wao.
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nimesahau kuhusu malawi... Wazambia nafikiri ni pajani.... kama sikosei...
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    umeona
    kwa hiyo inawezekana true watu wenye ndui ya mkono wa kulia
    dunia nzima ni watanzania tu?????
    Pajani????mhhhhh
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Sasa nimekupata where you are coming from....
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    sijui kama umenipata
    ila mimi inanishangaza kuwa kama mtu hana ndui mkono wa kulia
    anatuhumiwa kuwa sio raia.....
     
  13. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mama nimerud wameniweka huru now!
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,387
    Likes Received: 28,171
    Trophy Points: 280
    Hii ni kwa tajiri yangu tu na si vinginevyo.

    Ughaibuni ukimuona demu kavaa nguo isiyo na mikono halafu ukaona alama ya ndui basi kuna uwezekano mkubwa sana huyo demu akawa ni mbongo na mara zote ambapo nimekutana na wenye ndui wote ilitokea wakawa wabongo.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    sijakelewa hapo uliposema kwa tajiri yako....

    But miminaona hili jambo ni very fascinating
    yaani ndui ndo kama kitambulisho cha uraia????????
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Mbona mie sina huyo ndui!!!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    ulizaliwa tz.hospitalini?mwaka gani?
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,387
    Likes Received: 28,171
    Trophy Points: 280
    Samahani...nilipunja tahajia hapo. Nilimaanisha "tajiriba" ama experience kwa kizungu.
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Nimezaliwa hospitali ee, Tanzania hiyo hiyo Ocean Road :)p)

    Kwani mwisho miaka gani kuchanjwa?
     
  20. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 723
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    waarabu wanazo kwenye **** kulia.
     
Loading...