WATANZANIA: kuna faida iliyopatikana kubadilisha mawaziri 2005 - 2014???!!


Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
31
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 31 145
Naombeni msaada, nafanya utafiti yakinifu... Tangu JK aingie madarakani kuna mabadiliko ya mawaziri yanafanyika... kuna faida na tija kwa hii nchi?!!
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,601
Likes
2,641
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,601 2,641 280
Faida ipo,hasa kwa wale waliochaguliwa,maana wanakula bure,wanapata huduma zoooote,
ila kwa wapiga kura hakuna
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,177
Likes
213
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,177 213 160
Angalia objectives za kila wizara ,time frame na budget allocated!!!!!!
Then angalia reflections za hayo maneno ya vitabuni katika maisha halisi!!!!!

Hapo tunaweza kupata pa kuanzia bila kutaja majina ya watu sababu kama hayo hapo juu hayazingatiwi "majina" yatabadilika mpaka Yesu arudi mkuu!!!
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,084
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,084 280
Ni hasara kubwa sana ni sijui ni kwanini mheshimiwa Rais ajui hili wakati kasoma uchumi ? Poor country.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,285
Likes
10,210
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,285 10,210 280
Kama tunabadili Mawaziri lakini hatuna Rais, faida itakuja vipi??
 
M

Mzee Wa Liverpool

Senior Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
197
Likes
4
Points
0
M

Mzee Wa Liverpool

Senior Member
Joined Jul 18, 2013
197 4 0
mmmmmmhhhhhhhhh ........................... nothing
 

Forum statistics

Threads 1,213,824
Members 462,336
Posts 28,491,415