Watanzania kimpira nani katuloga???


MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,915
Likes
172
Points
160
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,915 172 160
Hivi Tanzania kimpira tumelogwa na nani???? Hata Somalia inatuhangaisha! Vijana wetu wa kileo nini wanachokikosa kinachowafanya washindwe kucheza kandanda lenye akili??? Kina Mrisho Ngasa na wenzake yaani wanacheza makidamakida mle ndani.Wasomali waliopo vitani kwa zaidi ya miaka 20 wanacheza mpira unaonekana. Samahani lakini hili sio jukwaa la michezo.

Karibuni wadau tujadili
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,351
Likes
3,692
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,351 3,692 280
Ngassa mbio tu, ukiziba njia zake hamna kitu. Poulsen amuingize Msuva
 
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,464
Likes
2,235
Points
280
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,464 2,235 280
Aliyetuloga ni CCM. Kidumu chama cha Mapinduzi!
 
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,915
Likes
172
Points
160
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,915 172 160
Ngassa mbio tu, ukiziba njia zake hamna kitu. Poulsen amuingize Msuva
Kwa kweli hawa vijana mimi wananiumiza sana maana mpira naupenda. Yaani kwa Tanzania mtu asiyependa mpira ni bora kabisa, maana hawezi umizwa na hawa vijana wetu. Ngasa alishaanza picha za ngono tu
 
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,915
Likes
172
Points
160
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,915 172 160
Aliyetuloga ni CCM. Kidumu chama cha Mapinduzi!
Lakini CCM mwenyekiti wao anapenda sana mpira ila wanamwangusha sana. Au Chadema ndo wanatuloga??
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,927
Likes
8,879
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,927 8,879 280
Mchawi ni CCM
 
Box 2

Box 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
506
Likes
15
Points
35
Box 2

Box 2

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
506 15 35
Hakuna alietuloga sema funguo zetu za ushindi zilikuwa mbili,moja kuna mzee aliimeza na kufa siku nyingi,iliyobaki kuna mtu aliitupia baharini,ndo tunahangaika kuitafuta iyo ya baharini angalau kuna matumaini
 
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,915
Likes
172
Points
160
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,915 172 160
Aliyetuloga ni CCM. Kidumu chama cha Mapinduzi!
Lakini CCM mwenyekiti wao anapenda sana mpira ila wanamwangusha sana. Au Chadema ndo wanatuloga?? Lakini najua Cdm wanapenda michezo
 
K

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,279
Likes
220
Points
160
K

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,279 220 160
mashehk na mpira wapi na wapi bwana??!
 
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,915
Likes
172
Points
160
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,915 172 160
Hakuna alietuloga sema funguo zetu za ushindi zilikuwa mbili,moja kuna mzee aliimeza na kufa siku nyingi,iliyobaki kuna mtu aliitupia baharini,ndo tunahangaika kuitafuta iyo ya baharini angalau kuna matumaini
Mmmmh na kweli. Maana siku hizi kuna kila kitu, sasa kinachowashinda kucheza sijui nini. Angalau wamebahatisha kagoli kamoja. Kwa ilivyo Somalia ilitakiwa tuwapige goli si chini ya tano
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,084
Likes
158
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,084 158 160
Mpira ndio sasa Zambia vs Burundi,raha tupu.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,944
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,944 240 160
Mi nilisha acaha kufuatilia mechi za Taifa stars kwani ni kujitafutia ugonjwa wa moyo tuu.
 
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,915
Likes
172
Points
160
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,915 172 160
Mi nilisha acaha kufuatilia mechi za Taifa stars kwani ni kujitafutia ugonjwa wa moyo tuu.
Upo sahihi kabisa, kwa sababu kushabikia mpira malengo ili uburudike, sasa kama kila leo unaondoka umenuna si ndo mwanzo wa kuzeeshana mapema au kuleteana magonjwa ya moyo
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Heh, kilimo sijui kwanza, mmeshindwa, utalii, mnagawa na kuiba Twiga huku mkifanya magendo ya pembe za ndovu, uchumi mmewaachia wachina tena wafungwa, ufugaji ndo kila kukicha vita ya wakulima na wafugaji, ubondia ndo Cheka anapigania mkanda usotambulika, madini ndo Kenya ya kwanza kuuza TANZANITE duniani, soka ndo kwanza hata wimbo wa taifa wachezaji hawawezi hata kuuimba. Siasa, kila kukicha ni Chadema vs CCM........., tena majukwaani na mtandaoni, mtaweza nini nyie?

# teamentreprenur
 
Ivonya-Ngia

Ivonya-Ngia

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
704
Likes
4
Points
35
Ivonya-Ngia

Ivonya-Ngia

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
704 4 35
Heh, kilimo sijui kwanza, mmeshindwa, utalii, mnagawa na kuiba Twiga huku mkifanya magendo ya pembe za ndovu, uchumi mmewaachia wachina tena wafungwa, ufugaji ndo kila kukicha vita ya wakulima na wafugaji, ubondia ndo Cheka anapigania mkanda usotambulika, madini ndo Kenya ya kwanza kuuza TANZANITE duniani, soka ndo kwanza hata
wimbo wa taifa wachezaji hawawezi hata kuuimba. Siasa,
kila kukicha ni Chadema vs CCM........., tena majukwaani na
mtandaoni, mtaweza nini nyie?
# teamentreprenur
Kuna makala nimewahi kuiona hapa JF imeandikwa na somebody Kumwembe ningependa mtu aiweke hapa ili ndugu yangu @MIDFIED aisome.

Twalalamikia mpira kwani tumefanikiwa katika lipi? Je kila mtu ametimiza wajibu wake kufanikisha siku Tanzania iwe na timu bora au ndo lawama tu kwa huyo Ngassa na wenzake?
 
MADAXWEYNE

MADAXWEYNE

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
824
Likes
1,982
Points
180
MADAXWEYNE

MADAXWEYNE

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
824 1,982 180
Hivi Tanzania kimpira tumelogwa na nani???? Hata Somalia inatuhangaisha! Vijana wetu wa kileo nini wanachokikosa kinachowafanya washindwe kucheza kandanda lenye akili??? Kina Mrisho Ngasa na wenzake yaani wanacheza makidamakida mle ndani.Wasomali waliopo vitani kwa zaidi ya miaka 20 wanacheza mpira unaonekana. Samahani lakini hili sio jukwaa la michezo.

Karibuni wadau tujadili
usiumie roho ndugu! Fani yetu ni mbunye
 

Forum statistics

Threads 1,252,135
Members 482,015
Posts 29,797,767