watanganyika+wazanzibar kitu kimoja! tusigawanywe kwa sababu hizi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watanganyika+wazanzibar kitu kimoja! tusigawanywe kwa sababu hizi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rich Dad, Jul 19, 2012.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naomba Mungu wote kwa pamoja tupate uelewa wa mambo yanayojiri hapa nchini kwetu! Siku hiyo sote kwa pamoja tutakubaliana kutounga mkono hawa wanasiasa! Na sanbaba
     
  2. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tatizo lao ni kuchoma
    makanisa tu!
    Hilo linawafanya kuwa tofauti na sisi wa huku bara.
    Hata hii laana ya kuchoma makanisa itawatafuna wenyewe!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,519
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    I doubt kama ni kweli kuwa tuko kitu kimoja!!!
     
  4. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160

    Kama ni kitu kimoja mbona tuna serikali mbili na sasa kuna watu wanataka serikali tatu.
     
Loading...