Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 143,007
- 288,275
Taarifa kamili hii hapa
ok. ndio hawa sio hao watanganyika gentleman?🐒
Na TAZARA ipo badala ya kuimarisha TAZARA mnakimbilia tozo, afadhali hizo tozo iwe kwa magari/malori yanayoenda nje na si kutubebesha mzigo wa tozo na hapo ndio uwezo wenu wa kufikiri umefika tamati, acheni matumizi huko serikalini, je hizo tozo nyingine zimesaidia nini? hiyo bandari mliwapa waarabu imesaidia nini? adui wa mtanganyika ni mtanganyika mwenyewe!
COUNTDOWN IMEBAKI MIEZI 16 BAADA YA HAPO WATAANZA KUONA UHALISI WA MAMBO.Watakuwa gerezani wakati huo,
Sasa haiezekani mfungwa kuamulia walio huru.
Hilo linafahamika,COUNTDOWN IMEBAKI MIEZI 16 BAADA YA HAPO WATAANZA KUONA UHALISI WA MAMBO.
Noma sanaHilo linafahamika,
Anapanga kukimbilia ujombani ila tunaomba Hilo lisifanikiwe, aingie mikononi mwa raia aliowadhulumu
Haya Mambo ya matozo alianza magufuli.
Hawana tena ideas, everday ni namna gani watamkamua mwananchi