Watanganyika waendelea kukomeshwa, sasa hakuna cha bure

Watanganyika waendelea kukomeshwa, sasa hakuna cha bure

Gari kuingia Nchini kodi ni kubwa balaa harafu mnataka kuja na Tozo mpya huko nitatoka na wazala road potelea mbali..
 

Kwani Riad Funds, inayokatwa kwenye mafuta sio kodi? Ana maana gani anaposema anaanzisha kodi nyingine?Hela ya road funds inatumikaje?

Hakuna serikali inayoweza ku survive bila kuwa na nidhamu. Hela za kodi zinaenda wapi? Wezi wa hela za umma wanawajibishwaje? au ndio haya maghorofa yanayoibuka kama uyoga mjini
 
Back
Top Bottom