Watanashati only

Watanashati only

Mmmh
Picha ambazo ninazo ni baadhi ya watu walionunua nguo kwangu itakua sio vyema kuzipost humu
Af kingine sijui wanapostije humu pic au video
Kuna kialama cha + nimeclick ila inaonesha kupiga pic au video tu and not the gallery
Kingine kwa wenye uhitaji... wale waliopo serious tu
Naomba mnipm niwatumie namba yangu ya wsap kwa pics zaidi
[/QUOTE]
 
Hongera, na nakuombea mafanikio katika hiyo kazi.
 
Sisi watanzania kwenye swala la marketing bado sana. huyu kaulizwa bei ya nguo kakimbia!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom