Leejay49
JF-Expert Member
- Feb 10, 2023
- 19,722
- 62,690
Jukwaa zito hili looh👩🏾🦯Hakuna story za kutunga, urafiki ulianzia JF na ugomvi pia utamalizwa hapa hapa JF
Wewe ikikuuma meza wembe
Jukwaa zito hili looh👩🏾🦯Hakuna story za kutunga, urafiki ulianzia JF na ugomvi pia utamalizwa hapa hapa JF
Wewe ikikuuma meza wembe
Umeelezea vizuri sana, 💯 facts!Ndio mkuu, ni hormones tu zinapungua, anakuwa mkavu kama ana afya njema, ila sio tena mapenzi ya ki hardcore. Maandalizi mazuri na vilainishi na anampenda mtu ana enjoy. Kwa kuwa nerve endings zinaendelea kuwepo with proper stimulation ana enjoy.
Nadhani pia na saikolojia inachangia,kama mtu saikolojia yake kuhusu mambo hayo amekuwa akifurahia tangu awali uwezekano wa kuendelea pia upo mkuu. Unajua tunaishi kwa jinsi tunavyojengwa na kuamini.