Wataalamu wa Python, msaada kwenye hii error

Wataalamu wa Python, msaada kwenye hii error

ni kwann sir...
Kwa sababu vscode ni free open source na unaweza kuitumia kurun python na ina uwezo wa kuwa IDE.

Kama unaweza kuipata hiyo pycham popote kwa urahisi ikiwa na feature unazohitaji basi tumia ila usihangaike sana wakati kuna vya bure.
 
Ahaa sawa...
shukran..

Kwa sababu vscode ni free open source na unaweza kuitumia kurun python na ina uwezo wa kuwa IDE.

Kama unaweza kuipata hiyo pycham popote kwa urahisi ikiwa na feature unazohitaji basi tumia ila usihangaike sana wakati kuna vya bure.
 
Nimefanikiwa kusolve hiyo error. Ubarikiwe sana mathsjery program ime-Run

Hongera mkuu kwa kuweza kupata ufumbuzi wa iyo error iliyo kuwa inakusumbua.
Naomba niulize kaswali kadogo tu.
Et iyo project inayotengeneza nn aswa n software au n nn?
 
Hongera mkuu kwa kuweza kupata ufumbuzi wa iyo error iliyo kuwa inakusumbua.
Naomba niulize kaswali kadogo tu.
Et iyo project inayotengeneza nn aswa n software au n nn?
Ni program ya kuchakata excel spreadsheets zenye data nyingi sana amabazo zinachosha kufanya manually, so hii program inawezesha kuongeza tija na ufanisi (productivity and efficiency) katika kazi.
 
Back
Top Bottom