Wataalamu wa Pc(Chief mkwawa msaada


Q

Quan Lup

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
404
Points
250
Q

Quan Lup

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
404 250
Habari wana jf

wakuu kuna pc jamaa kaniletea hapa ananiunizia laki 4 pc yenyewe ni
accer E1-510
Processor Intel(R)Pentium (R)CPU N3520@ 2.16GHZ(4cpu) 2.2GHz
Ram 4GB

processor yake ni Quad Core
chief mkwawa na wengine naombeni msaada je hii Pc inaweza kufanya multasking, na Kuplay games video heavy?
 
Nyambiza jr

Nyambiza jr

Senior Member
Joined
Oct 5, 2018
Messages
185
Points
250
Nyambiza jr

Nyambiza jr

Senior Member
Joined Oct 5, 2018
185 250
Kwa laki 4 mkuu hapana, bora ukatafute mtumba wenye uwezo mkubwa
 
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,377
Points
2,000
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,377 2,000
Habari wana jf

wakuu kuna pc jamaa kaniletea hapa ananiunizia laki 4 pc yenyewe ni
accer E1-510
Processor Intel(R)Pentium (R)CPU N3520@ 2.16GHZ(4cpu) 2.2GHz
Ram 4GB
chief mkwawa na wengine naombeni msaada je hii Pc inaweza kufanya multasking, na Kuplay games video heavy?
Kwa shughuli za kawaida kama kusoma, shughuli za kiofisi, movies, music, games ndogondogo itaweza kukitimizia. Ingawa kwa hiyo bei bora utafute hata mtumba wa i3 au i5 kama mdau alivyosema.
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
6,291
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
6,291 2,000
Waswahili bwanaaaa. Yani jamaa anakuambia PC ni Quad core ww unasema Single core. Au ndo unajua icho tuu
Kama iyo processor ni single core utacheza zuma tu Mkuu na games za miaka ya QUOTE]
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,834
Points
2,000
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,834 2,000
Habari wana jf

wakuu kuna pc jamaa kaniletea hapa ananiunizia laki 4 pc yenyewe ni
accer E1-510
Processor Intel(R)Pentium (R)CPU N3520@ 2.16GHZ(4cpu) 2.2GHz
Ram 4GB

processor yake ni Quad Core
chief mkwawa na wengine naombeni msaada je hii Pc inaweza kufanya multasking, na Kuplay games video heavy?
Kaa nayo mbali mkuu, hizo cpu zinazoanziwa na N ni vimeo sana, even core 2 duo za mwaka 2009 zina nguvu zaidi.

Hizo ni cpu zinazokula umeme kidogo sana zimetengenezwa kwa matumizi mepesi na ukaaji chaji sana.
 
Q

Quan Lup

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
404
Points
250
Q

Quan Lup

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
404 250
Kaa nayo mbali mkuu, hizo cpu zinazoanziwa na N ni vimeo sana, even core 2 duo za mwaka 2009 zina nguvu zaidi.

Hizo ni cpu zinazokula umeme kidogo sana zimetengenezwa kwa matumizi mepesi na ukaaji chaji sana.
Daaah shainunua mkuu coz kuna Games inaitwa Call of duty blacks ops III nimeliweka na likacheza vizuri bila kustack, na ina peform vizuri sana application zinafunguka faster kama photoshop,bluestack,premiere, after effect n.k
 
smigo4u

smigo4u

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
2,190
Points
2,000
smigo4u

smigo4u

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2015
2,190 2,000
Daaah shainunua mkuu coz kuna Games inaitwa Call of duty blacks ops III nimeliweka na likacheza vizuri bila kustack, na ina peform vizuri sana application zinafunguka faster kama photoshop,bluestack,premiere, after effect n.k
Unachezea na graphic settings low au?
screenshot_2019-05-15-01-11-19-2-jpeg.1097980
 
waOLDmoshi

waOLDmoshi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2018
Messages
439
Points
1,000
waOLDmoshi

waOLDmoshi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2018
439 1,000
Waswahili bwanaaaa. Yani jamaa anakuambia PC ni Quad core ww unasema Single core. Au ndo unajua icho tuu
Miss reading, au ka edit iyo content yake
Mkuu computer naijui vizuri Sana zaid ya ufikiliavyo.
 

Forum statistics

Threads 1,295,917
Members 498,479
Posts 31,227,972
Top