Wataalam wa meditation, Hiki ni nini kitaalam?

Wataalam wa meditation, Hiki ni nini kitaalam?

American Ninja

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2018
Posts
237
Reaction score
330
Nina mtu wangu Leo Kapata Changamoto, Alikuwa kwenye Meditation Sleep akapitiwa na usingizi alipotaka kuamka ndipo kizaa zaa kilianza kwani kila alipoona ameamka baada ya muda kidogo aligundua kuwa alikuwa bado kalala hajaamka!, Anasema aliamka mara tatu ila kila alipoamka alihisi mazingira tofauti kidogo, alipowaza kwani nimelala au naota alijikuta yupo tena palepale alipolala!, Hadi alipokuja kutumia nguvu kubwa kabisa ya akili kusema kwamba sasa ndo naamka kabisa ndipo alipoamka kwelikweli, hii hali ikoje kwenu wajuzi wa haya mambo ya tahajudi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
inawezekana ikawa ni psghraphus au lack of bhdrphastus hii huwa inatokea anapokuwa anachanganya mawazo wakati wa meditation pengine ni drosphamscoc ama jesfphologophy sijajua lakini mkuu swaiba wako alikuaa sawa kiakili kabla ya hilo tendo mara nyingii hii tunaita schewelsphacus asante


kama hujanisoma labda tumuite Mshana Jr [emoji41][emoji4]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
inawezekana ikawa ni psghraphus au lack of bhdrphastus hii huwa inatokea anapokuwa anachanganya mawazo wakati wa meditation pengine ni drosphamscoc ama jesfphologophy sijajua lakini mkuu swaiba wako alikuaa sawa kiakili kabla ya hilo tendo mara nyingii hii tunaita schewelsphacus asante [emoji41][emoji4]

Sent using Jamii Forums mobile app
Huh! Alipoamka alikuwa sawa kabisa kiakili, ila tu alikuwa anashangaa hali ile maana haijawahi kumtokea kabla

Sent using Jamii Forums mobile app
 
inawezekana ikawa ni psghraphus au lack of bhdrphastus hii huwa inatokea anapokuwa anachanganya mawazo wakati wa meditation pengine ni drosphamscoc ama jesfphologophy sijajua lakini mkuu swaiba wako alikuaa sawa kiakili kabla ya hilo tendo mara nyingii hii tunaita schewelsphacus asante


kama hujanisoma labda tumuite Mshana Jr [emoji41][emoji4]

Sent using Jamii Forums mobile app
Duh! Nahisi njaa inauma hadi naona maruweruwe hivi.
 
Nina mtu wangu Leo Kapata Changamoto, Alikuwa kwenye Meditation Sleep akapitiwa na usingizi alipotaka kuamka ndipo kizaa zaa kilianza kwani kila alipohisi ameamka baada ya dk mbili au tatu aligundua kuwa alikuwa bado kalala hajaamka!, Anasema aliamka mara tatu ila kila alipoamka alihisi mazingira tofauti kidogo, alipowaza kwani nimelala au naota alijikuta yupo tena palepale alipolala!, Hadi alipokuja kutumia nguvu kubwa kabisa ya akili kusema kwamba sasa ndo naamka kabisa ndipo alipoamka kwelikweli, hii hali ikoje kwenu wajuzi wa haya mambo ya kiroho.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hilo ni wenge tuu bro nazan alipitiwa tu kidgo, inatakiwa atulize akili na awe na maamuz ya ndan kabisa kama unavyofanya hilo tendo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kama Huyo mtu aliweza kujiuliza "hapa naota au ni real?" Na akastuka kwamba anaota Maana yake Lucid Dream imeanza kuwa active, hiyo ni moja ya hatua kubwa kwenye meditation. Kifupi nafsi ya jamaa yako ilistuck katikati ya ulimwengu wa Ndoto na ulimwengu real. ulimwengu wa Ndoto ulikuwa unamvuta kila alipotaka kuamka.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kama Huyo mtu aliweza kujiuliza "hapa naota au ni real?" Na akastuka kwamba anaota Maana yake Lucid Dream imeanza kuwa active, hiyo ni moja ya hatua kubwa kwenye meditation. Kifupi nafsi ya jamaa yako ilistuck katikati ya ulimwengu wa Ndoto na ulimwengu real. ulimwengu wa Ndoto ulikuwa unamvuta kila alipotaka kuamka.

Sent using Jamii Forums mobile app
Pamoja star

Sent using Jamii Forums mobile app
 
inawezekana ikawa ni psghraphus au lack of bhdrphastus hii huwa inatokea anapokuwa anachanganya mawazo wakati wa meditation pengine ni drosphamscoc ama jesfphologophy sijajua lakini mkuu swaiba wako alikuaa sawa kiakili kabla ya hilo tendo mara nyingii hii tunaita schewelsphacus asante


kama hujanisoma labda tumuite Mshana Jr [emoji41][emoji4]

Sent using Jamii Forums mobile app
Mshana Jr atamsaidia

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom