Wataalam wa madishi tupeane ramani.

Wataalam wa madishi tupeane ramani.

Boss, wenzio wanaongea na wauza ving'amuzi ili mteja akija anaelezwa kuwa fundi yupo na gharama yake ni hii. Pia ukimpata mteja mmoja unamfanya awe rafiki, , yaani muda wote unamuulizia mwenendo wa kazi ulioifanya kama inatatizo ukamrekebishie.

Hii itapelekea mteja kukutaftia wateja wengine (akiulizwa kama anamfaham fundi yeyote muaminufu basi ww itakua ni pendekezo la kwanza)

Ukipata muda pitia hata mitandaon namna ya kujitangaza ufundi wako.
 
Boss, wenzio wanaongea na wauza ving'amuzi ili mteja akija anaelezwa kuwa fundi yupo na gharama yake ni hii. Pia ukimpata mteja mmoja unamfanya awe rafiki, , yaani muda wote unamuulizia mwenendo wa kazi ulioifanya kama inatatizo ukamrekebishie.

Hii itapelekea mteja kukutaftia wateja wengine (akiulizwa kama anamfaham fundi yeyote muaminufu basi ww itakua ni pendekezo la kwanza)

Ukipata muda pitia hata mitandaon namna ya kujitangaza ufundi wako.
Huu muongozo unatosha mengine yatakua makelele
 
huo muongozo hapo juu mzuri sana,pia kwa kuongezea ungeweka post yako katika mfumo wa tangazo mf: fundi dish wa ving'amuzi vyote paid na FTA
 
Weka tangazo JF ni bure kabisa...

Fungua acount instagram ni bure kabisa...

Weka kibao cha matangazo mitaani, wapo wale huwatunaona wanaviweka hata kwenye miti...
 
Wazee wenzangu wa kufunga madishi mnapataje michongo hapa mjini dar es salam.
Njaa imekuwa kali kwangu tangu nimefika mjini hii fani sijafanikiwa kuifanyia kazi.
Cha Kwanza uwe vizuri kwenye kazi yako chapili hakikisha unavifaa vyote kama sattelite finder drill machine, pia Chonga sana na watu wa maduka wauza ving'amuzi
 
Back
Top Bottom