Wataalam wa hii mambo nielekezen

Zx5

Member
Oct 6, 2018
6
45
Nlinunua hosting kwenye kampuni moja na nililipia kwa njia ya card visa card, walinitumia invoice kuwa order ime be verified lakini nina muda karibu wiki mbili sasa kila nikiingia kwenye website yao wananiambia sina package yeyote, ila kuna sehem nikifungua nakuta ile order bado ipo pending apo nimeliwa o niendelee kusubr?
 

sele255

JF-Expert Member
Sep 25, 2016
237
250
Nlinunua hosting kwenye kampuni moja hv na nlilipia kwa njia ya card visa card, walintumia invoice kuwa order ime be verified lakn nna mda karbu wiki mbili sasa kila nkiingia kwenye website yao wananiambia Sina package yeyote, ila kuna sehem nkifungua nakuta ile order bado ipo pending apo nimeliwa o niendelee kusubr?
Tujue jina la kampuni kwanza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom