Wasukuma ni nini mbaya?

Wasukuma ni nini mbaya?

Kitombise

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Posts
8,770
Reaction score
26,202
mimi nauliza tuu😱😱
 

Attachments

  • 1452940779566.jpg
    1452940779566.jpg
    26.8 KB · Views: 677
Hivi wasukuma ndo wakinanani? kila kona wasukuma wasukuma... tuacheni
 
Mnawazidi nini wasukuma kama siyo kujishaua tu nyumbu nyinyi...


The second largest and fastest growing city in Tanzania is in sukumaland
kwa hyo hiyo first largest tribe in Tz ni wa kina nan?
kama siyo sisi mnaotuita nyumbu mpaka rais wenu anatuchukia kisa Election
 
kwa hyo hiyo first largest tribe in Tz ni wa kina nan?
kama siyo sisi mnaotuita nyumbu mpaka rais wenu anatuchukia kisa Election
The largest tribe in Tanzania is sukuma cover Mwanza, Simiyu, Geita Tabora, and Shinyanga.


Nyumbu mnaongoza kwa kujisifu sifa za kijinga lakini mnazidiwa kila kitu.
 
The largest tribe in Tanzania is sukuma cover Mwanza, Simiyu, Geita Tabora, and Shinyanga.


Nyumbu mnaongoza kwa kujisifu sifa za kijinga lakini mnazidiwa kila kitu.
ukubwa wa t.ako siyo wingi wa m.avi bhanaa!!
nyie largest lakini sisi ni first tribe in Tzeee.
samahoney lakin😉😉
 
ukubwa wa t.ako siyo wingi wa m.avi bhanaa!!
nyie largest lakini sisi ni first tribe in Tzeee.
samahoney lakin😉😉
Mkuu unapenda sifa za kijinga sana, kiasi kwamba uko tayari kubishia ukweli ( National census 2012).

Anyway nyumbu mko wengi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom