Wastani wa wasichana 100 hukeketwa kila siku-Manispaa ya tarime


mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
33
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 33 145
Imefahamika kwamba katika manispaa ya tarime tena tarime mjni wastani wa wasichana 100 hukeketwa kila siku,huku vyombo vya dola vikilikalia kimya suala hilo

Kumbuka kukeketwa sio kosa,kosa ni anayehamasisha kukeketwa na mkeketaji hawa ndo watuhumiwa
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Heshimuni mila za watu! After all, they are happy for their tradition
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
33
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 33 145
who told you they are happy!.au wewe ni mmoja wa keketaji tukutafute
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,524
Likes
33
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,524 33 145
Imefahamika kwamba katika manispaa ya tarime tena tarime mjni wastani wa wasichana 100 hukeketwa kila siku,huku vyombo vya dola vikilikalia kimya suala hilo

Kumbuka kukeketwa sio kosa,kosa ni anayehamasisha kukeketwa na mkeketaji hawa ndo watuhumiwa
not tru, and never will be
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,759
Likes
1,663
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,759 1,663 280
Imefahamika kwamba katika manispaa ya tarime tena tarime mjni wastani wa wasichana 100 hukeketwa kila siku,huku vyombo vya dola vikilikalia kimya suala hilo

Kumbuka kukeketwa sio kosa,kosa ni anayehamasisha kukeketwa na mkeketaji hawa ndo watuhumiwa
tarime?, mbali kote huko?. Hata pale jijini d-a-r e-s s-a-l-a-a-m (kivule,nyantira,kitunda) watu wanajikeketea vibinti vyao kama kawa sembuse huko t-a-r-i-m-e miles away from the state. Swali langu ni je, kama kila siku wana fyeka vidude 100 kuna wasichana wangapi katika wilaya hiyo?.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
19
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 19 135
heshimuni mila za watu! After all, they are happy for their tradition
Not real, wawangoje wakikua waamue wenyewe,
kwanini wawakekete wakiwa wadogo?
Nadhani si idhaa yao wanalazimishwa.

Jamani hawa mangaliba bado wapo?
 

Forum statistics

Threads 1,205,270
Members 457,825
Posts 28,188,244