Wassira "Tyson" ampiga M/kiti wa CCM mkoa Mara

Wassira "Tyson" ampiga M/kiti wa CCM mkoa Mara

Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Mara Christopher Sanya ameumizwa kichwani hadi kupelekea kufungwa bandeji baada ya kupigwa ngumi na Wassira al maarufu Tyson.

Tukio hili limetokea jana kwenye kikao cha ndani baada ya Wassira kumtuhumu Sanya kuwa anamchafua kwenye kampeni ya kura ya maoni ya chama hicho jimbo la Bunda.

Chanzo: Gazeti la Mtanzania.

Huyo wasira mwenyewe afya yake ni mgogoro alafu anajifanya bondia?
 
Hasira za kukatwa urais tena hatua za awali
 
sokweeee atapigana

samahan mkuu ila sidhan kama ni vyema sana kumchambua mtu kimaumbile ambavy ameumbwa na Mungu na hakupanga aweje yy, ila uccm wake na sera zao dhaifu ndo za kukashfu.nawasilisha
 
Mwaka huu CCM hawaponi yote mabaya walio watakia na kuwafanyia wapinzani lazima ya warudie wenyewe.

Wassira alitabiri kuwa CHADEMA itakufa ndani ya mwaka mmoja,mwaka mmoja alioutabiria CHADEMA umeshapita,CHADEMA ndiyo inazidi kusitawi na yeye ndiye anayekwenda kufa.

Wapinzani waliambiwa kuwa wapigwe tu,vipigo vimeanza kuwarudia wenyewe baada ya kuanza kupigana wao kwa wao.

Waliandaa wasaliti ndani ya vyama vya upinzani ili kuvipasua vyama vya upinzani,
usaliti umewarudia wao wenyewe na kusababisha mpasuko mkubwa ndani ya chama chao,ukanda,ukabila na udini waliokuwa wanawapakazia wapinzani umewageukia na kuwa ngoma yao wanayoicheza wenyewe.
 
Huyo ndiyo alitaka kuwa raisi wetu, huenda angetufaa wakati wa vita.
 
samahan mkuu ila sidhan kama ni vyema sana kumchambua mtu kimaumbile ambavy ameumbwa na Mungu na hakupanga aweje yy, ila uccm wake na sera zao dhaifu ndo za kukashfu.nawasilisha

mkuu chukua gwala,
 
Mh mbowe alihukumiwa kwa kosa la kushambulia.Sasa nataka nione kama na huyu atafikishwa kwenye vyombo vya sheria.
 
unajua mwili unamwongopea sana wasira , amesahau kwamba hizi nyama hata kwenye sambusa zimo .
 
Back
Top Bottom