Wassira "Tyson" ampiga M/kiti wa CCM mkoa Mara

Wassira "Tyson" ampiga M/kiti wa CCM mkoa Mara

EasyFit

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Posts
1,269
Reaction score
1,082
Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Mara Christopher Sanya ameumizwa kichwani hadi kupelekea kufungwa bandeji baada ya kupigwa ngumi na Wassira al maarufu Tyson.

Tukio hili limetokea jana kwenye kikao cha ndani baada ya Wassira kumtuhumu Sanya kuwa anamchafua kwenye kampeni ya kura ya maoni ya chama hicho jimbo la Bunda.

Chanzo: Gazeti la Mtanzania.
 
Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Mara Christopher Sanya ameumizwa kichwani hadi kupelekea kufungwa bandeji baada ya kupigwa ngumi na Wassira al maarufu Tyson.

Tukio hili limetokea jana kwenye kikao cha ndani baada ya Wassira kumtuhumu Sanya kuwa anamchafua kwenye kampeni ya kura ya maoni ya chama hicho jimbo la Bunda.

Chanzo: Gazeti la Mtanzania.

Wassira atulie Tu anyolewe.....kwa nini alifuga nywele ngumu?��
 
Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Mara Christopher Sanya ameumizwa kichwani hadi kupelekea kufungwa bandeji baada ya kupigwa ngumi na Wassira al maarufu Tyson.

Tukio hili limetokea jana kwenye kikao cha ndani baada ya Wassira kumtuhumu Sanya kuwa anamchafua kwenye kampeni ya kura ya maoni ya chama hicho jimbo la Bunda.

Chanzo: Gazeti la Mtanzania.

Akose Ubunge ambao ndio ajira yake ili ajue vijana wasio na ajira wanapata taabu kiasi gani.
 
Hahaaaa yan nimecheka kumbe waasira ndo Tyson . Mpaka October tutaona na kusikia mengi sana
 
wacha wafu wazikane bulayo atosha ester atosha bunda
 
Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Mara Christopher Sanya ameumizwa kichwani hadi kupelekea kufungwa bandeji baada ya kupigwa ngumi na Wassira al maarufu Tyson.

Tukio hili limetokea jana kwenye kikao cha ndani baada ya Wassira kumtuhumu Sanya kuwa anamchafua kwenye kampeni ya kura ya maoni ya chama hicho jimbo la Bunda.

Chanzo: Gazeti la Mtanzania.

Kumpiga mtu au kugombana hadharani it is a criminal offense.

Wassira ashitakiwe ili sheria ichukue mkondo wake. No one is above the law.

Mind you Wassira is notorious kwa kupiga watu hadharani, ndiyo maana alikuwa nick named Tyson!
 
Wabunge wa ccm mwaka huu hata kutoana roho watatoàna kisa ubunge,hawajui sabababu?
 
" Kaondoka Nyerere ....yupo....Akafuata mzee mwinyi kisha akaondoka....yupo....Akaja mzee Mkapa kisha akaondoka....bado yupo....Akaja Mzee kikwete na anataraji kuondoka.....yeye bado yupo......Yupo"- Makongoro Nyerere
 
Back
Top Bottom