Wasomi: Tundu Lissu Muongo na anafeki sana

Wasomi: Tundu Lissu Muongo na anafeki sana

unashauri kipi kati ya viwili?awe mwanaharakati shupavu au mwanasiasa nalenale aka mlenda

Tundu Lissu akitaka aendeleze kuwa mwanaharakati awe yeye mwenyekiti
sababu hata Mbowe ni mwanasiasa sio mwanaharakati.....

Wanaharakati huwa ni 'kupata yote' au 'kukosa yote'

wanasiasa huwa siku zote wanapata lakini hawapati yote...
 
Kwa wale wanaosoma vitabu sana kama umesoma vitabu vilivyoandikwa na Allan na Barbara sasa hebu nenda YouTube unangalie video ya kwanza hadi ya mwisho inayomhusu utamjua vizuri Tundu lissu kisha utamuacha tu jinsi alivyo.

Mfano hii video inaonyesha Tundu lissu akisema uongo kabisa, lakini kama hujasoma hivi vitabu hutagundua kitu chochote.

[video=youtube_share;gWGZpkCiIB8]http://youtu.be/gWGZpkCiIB8[/video]

....unapo mzungumzia msomi njoo kisomi sio kama mwimba taarabu, weka facts jenga hoja to a mifano ueleweke, sio nenda kasome nini,wapi, huo ni umbea Wa taarabu....
 
....unapo mzungumzia msomi njoo kisomi sio kama mwimba taarabu, weka facts jenga hoja to a mifano ueleweke, sio nenda kasome nini,wapi, huo ni umbea Wa taarabu....
Acha uvivu kasome difinition of body language cha Allan & Barbara Pease
 
Shida ya Tundu Lissu ni 'mwanaharakati zaidi' kuliko kuwa mwanasiasa
wanaharakati hawajui ku 'compromise'
wanasiasa ku 'compromise' is a way of life


Tatizo liko wapi kwa mwanasiasa kuwa mwanaharakati? ukiwa mwanasiasa na ukajua unalolisimamia sio vibaya na mara nyingi wanasiasa wanaocompromise kirahisirahisi ni maoportunist , so sioni tatizo kwa Lissu kuwa mwanasiasa mwanaharakati anayeperform.
 
Wasomi

Mashekhe

Maaskofu

Madereva boda boda

Maalbino

Wamachinga

Wachimba kokoto

Wamama wajasiliamali

Wafanyabiashara wakubwa

Wamiliki wa vyombo vya habari

Wakulima wa mbogamboga

Wasanii wa bongo movie

Wanafunzi wa vyuo vikuu

Wanaharakati wa haki za binadamu..






Anayewabandika vyeo hivi vya kusemea jamii ni nani
 
kati ya watu wanaoleta matatizo ni hao wanaojiita wasomi kwa wote waliosikiliza wakati waziri mkuu mstaafu Cleopa Msuya anaongea angejua nini maana ya usomi usomi maana yake ni kutatua matatizo sio kulalamika hao watu porojo ni nyingi sana wakati wenzetu wakisema tujenge reli wanajenga si tunapiga blahblah
 
Back
Top Bottom