Wasomi fungukeni sasa juu ya rasimu ya katiba mpya.


K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
690
Likes
2
Points
0
K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
690 2 0
Maprofesa wetu wa vyuo vikuu fungukeni sasa kuhusu rasimu ya katiba mpya.kazi ndio inaanza.huwa mnakaa kimya sana kuhusu mambo muhimu yanayotokea nchini.ni woga au ni nini?mnajua kuwa tunawategemea nyie kutoa dira kwa taifa letu?
 
K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
690
Likes
2
Points
0
K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
690 2 0
Wasomi wetu wa vyuo vikuu fungukeni kuhusu rasimu ya katiba mpya,huwa mnakaa kimya juu ya mambo muhimu yanayotokea nchini.hivi mnajua kuwa tunawategemea nyie kutoa dira ya nchi yetu ?
 
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
2,305
Likes
459
Points
180
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
2,305 459 180
Wasomi wetu wa vyuo vikuu fungukeni kuhusu rasimu ya katiba mpya,huwa mnakaa kimya juu ya mambo muhimu yanayotokea nchini.hivi mnajua kuwa tunawategemea nyie kutoa dira ya nchi yetu ?
waoga hao! sijapata kuona! mpaka wazeeke zeeke kidogo ndio utaona wakiongea!
 

Forum statistics

Threads 1,275,059
Members 490,894
Posts 30,531,755