Wasomali 90 na Wakenya 2 watimuliwa Marekani

Wasomali 90 na Wakenya 2 watimuliwa Marekani

Watanzania watakao umia na utawala wa D.Trump ni wale mashoga walio kuwa walio kuwa wanafadhiliwa na mashirika ya NGO's za Marekani trump kasha bana hela huko juu
 
yes,they must return to their origin countries in order to stimulates economy within countries,as long as kenyan and somali,also others africans
 
Haishangazi sana maana kama mnakumbuka hata sisi Tanzania tulitumia nguvu nyingi katika operesheni mbalimbali kutokomeza raia wa kigeni walioingia nchini kimakosa..rejea operesheni chakaza kama sio tokomeza hah hah hah viongozi wa kariba ya Trump ndio wanatakiwa kwa sasa kulingana na aina ya maisha tunayoishi kwa sasa...unafiki na umasikini wa mawazo vinakamata wengi!
 
Mzungu akija Africa mwekezaji, ww ukienda ulaya na Marekani mwamiaji haramu
 
Yaani kuna baadhi ya Wabongo wana hasira kwa Wabongo/Wa Marekani wanaoishi Marekani, ni hatari! Wanadhani labda kila mbongo aliyeko kule ni mzamiaji!

Nilienda bongo vacation basi watu wakajua nimerudi kimoja kwa sababu ya Trump anarudisha watu. Niliiishia kucheka, sasa wanashangaa nimerudi zangu USA na maisha yanaendelea.
Yaani watu wana hasira na wabongo waishiyo USA dahhh!
 
Nilienda bongo vacation basi watu wakajua nimerudi kimoja kwa sababu ya Trump anarudisha watu. Niliiishia kucheka, sasa wanashangaa nimerudi zangu USA na maisha yanaendelea.
Yaani watu wana hasira na wabongo waishiyo USA dahhh!

Hahaa... Yaani hatutakiani mema kabisa! Nadhani wa kufurahi walishafurahi wakidhani na wewe ndio umesharudishwa hivyo! Wengine unawaangalia na kuwasikitia tu, hawajui wanacho kishabikia!
 
Back
Top Bottom