R Retired JF-Expert Member Joined Jul 22, 2016 Posts 52,469 Reaction score 103,084 May 19, 2026 #1 Heche kamgonga sana jana. Hivi kafanya/ kasema nini? Wadau tukuzane.
GEBA2013 JF-Expert Member Joined Feb 22, 2014 Posts 6,280 Reaction score 9,281 May 19, 2026 #2 Hatuwezi kufanya maridhiano mpaka pale waliosababisha vurugu ya octaba 29 watakapokamatwa na kupelekwa mbele ya sheria
Hatuwezi kufanya maridhiano mpaka pale waliosababisha vurugu ya octaba 29 watakapokamatwa na kupelekwa mbele ya sheria
SAGAI GALGANO JF-Expert Member Joined Nov 13, 2009 Posts 50,093 Reaction score 75,535 May 19, 2026 #3 Huyu mzee ni mtu wa hovyo sana na ndiye yuko nyuma ya maovu yote yanayotendwa na serikali hii.
Ushimen Platinum Member Joined Oct 24, 2012 Posts 44,624 Reaction score 112,428 May 19, 2026 #4 Ndio kapewa kazi ya kuchakata maridhiano na watu feki, hana haya na sura yake ka'kifaru
Tlaatlaah JF-Expert Member Joined May 18, 2023 Posts 49,265 Reaction score 39,786 May 19, 2026 #5 Retired said: Heche kamgonga sana jana. Hivi kafanya/ kasema nini? Wadau tukuzane. Click to expand... Gentleman, huyu huyu heche mvuta bangi alieshindwa kuikomboa Crown yake TRA?🐒
Retired said: Heche kamgonga sana jana. Hivi kafanya/ kasema nini? Wadau tukuzane. Click to expand... Gentleman, huyu huyu heche mvuta bangi alieshindwa kuikomboa Crown yake TRA?🐒
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,113 Reaction score 110,945 May 19, 2026 #6 CCM walishaamua kula nyama za watu, huwezi wabadilisha...