instagramboy
JF-Expert Member
- Oct 16, 2014
- 1,521
- 346
Mpende na umheshimu mtu anayekuamini ukiwa mbali naye,uko mbali ila anakuamini hana wasiwasi,hata mkiwa kwenye ndoa akienda kumalizia kozi unamwamini.
Wanaoojidai hawawezi distance relationship waogope lazima wakucheat,uko mbali why asichepuke,ukitoka Kidogo lazima uogope kusalitiwe,sio wavumilivu.
Wanaoweza distance relationship ndo mpango,wana subira na wavumilivu.
Ukiona upo na mpenzi na unalala naye kila siku na kuishi pamoja kubali kuumia kichwa.
Unakuwa unammiss sana,how do u feel unapomwona mpenzi wako uliyemmiss na hujamcheat
thanks my dia.
Sikuwahi ku-doubt mambo yake hata siku moja wakati akivyokuwa mbali.
Mimi sasa, nikisema niko kwa friends napiga story, napewa muda wa kurudi. Na nikisema nimerudi ananiambia ingia skype. Duuhhh. Ilikuwa tabu ila nilijitahidi kumridhisha sababu by so doing najua alikuwa anapata amani.
Ila la kuvunda ni kweli halina ubani. Yote hayo hakuyakumbuka kuwa tulikuwa tunachat na kuongea skype almost muda wote.
long distance relationship bila commitment ya ndoa ni chenga tupu. wanaume huwa wanakumbuka zaidi wake zao na sio girlfriends.Mpende na umheshimu mtu anayekuamini ukiwa mbali naye,uko mbali ila anakuamini hana wasiwasi,hata mkiwa kwenye ndoa akienda kumalizia kozi unamwamini.
Wanaoojidai hawawezi distance relationship waogope lazima wakucheat,uko mbali why asichepuke,ukitoka Kidogo lazima uogope kusalitiwe,sio wavumilivu.
Wanaoweza distance relationship ndo mpango,wana subira na wavumilivu.
Ukiona upo na mpenzi na unalala naye kila siku na kuishi pamoja kubali kuumia kichwa.
Unakuwa wet vibaya sana yaani haina haja ya kuandaana wala nini mwili wote unalegea unapata haki yako unaridhika. Hao wanaoshindwa hawapendi bali wanatamani, ukimpenda mtu huwezi kumcheat hata kidogo.
long distance relationship bila commitment ya ndoa ni chenga tupu. wanaume huwa wanakumbuka zaidi wake zao na sio girlfriends.
Husinyo nakupinga...
Unamfaham yule mtangazaji wa SAUTI YA AMERICA ni mtu mbeya (sitamtaja jina) ila wadau humu wanamjua.
huyo dada alikuwa mchumba wa mtangazaji wa STAR TV peter OMARI, walienda wote America kusoma, kabla ya kwenda mahari zilipelekwa kwao binti huko mbeya, then safari ikaanza, muda wote walikuwa pamoja huko chuoni America but baada ya mwanaume kumaliza course yake ikabidi arudi nchini mkewe alikuwa bado kama mwaka hv, baada tu ya jamaa ya kurudi nyumbani demu akapata mzungu huko huko na mawasiliano yakaanza kupungua sana, baadae demu akaja na mzungu kwao kujitambulisha, peter omar akapata taarifa kuwa demu kaja ikabidi awahi mbeya, kufika mbeya akarudishiwa mahari zake.
Husinyo nakupinga...
Unamfaham yule mtangazaji wa SAUTI YA AMERICA ni mtu mbeya (sitamtaja jina) ila wadau humu wanamjua.
huyo dada alikuwa mchumba wa mtangazaji wa STAR TV peter OMARI, walienda wote America kusoma, kabla ya kwenda mahari zilipelekwa kwao binti huko mbeya, then safari ikaanza, muda wote walikuwa pamoja huko chuoni America but baada ya mwanaume kumaliza course yake ikabidi arudi nchini mkewe alikuwa bado kama mwaka hv, baada tu ya jamaa ya kurudi nyumbani demu akapata mzungu huko huko na mawasiliano yakaanza kupungua sana, baadae demu akaja na mzungu kwao kujitambulisha, peter omar akapata taarifa kuwa demu kaja ikabidi awahi mbeya, kufika mbeya akarudishiwa mahari zake.
ni kuaminiana tu
Binadamu wengi hawana msimamo, hata kama wanao basi hawamaanishi kuwa nao, hata wakimaanisha maxingira na tamaa vinawashinda kuji-control!
kwa mfano: una demu anaenda chuoni kusoma, kabla ya kwenda anaku-promise sana kutokukusaliti, lakini akishafika chuoni tyr maxingira yanambadilisha na anashindwa kuhimili vishawishi na tamaa.
Mungu ni shahid na sijawah cheat kabisa sijawahi
Ila kuna binadamu wabaya sana jamani, wanaeza muaminisha mtu maneno mpaka akasahau ahadi zake.
Akasahau mapenzi akawa yupoyupo tu
Nakuapia mwanaume hawezi kukaa bila mchepuko tena yuko huru mbali ...utaniambia ndio kauli zao.
Wanaongeza "yaani amalize mwezi bila ku do? haipogo"