Mtoboasiri
JF-Expert Member
- Aug 6, 2009
- 5,100
- 1,955
Uzoefu wangu kutokana na kufanya kazi sehemu mbali mbali umenionyesha kuwa watu "incompetent" ni hodari wa majungu na kujikomba. Na wakitokea kushika madaraka wewe unaejiamini kutokana na uwezo wako binafsi utaonekana tishio. Ili kulinda nafasi mtu "incompetent" lazima atapenda majungu na kuhakikisha anafanya kazi na "yes men/women".
Ukimsikia mtu anatetea kila jambo - hata pale ukweli unapothibitisha tofauti na anachopigania - basi chances are ni incompetent. Anajua akipoteza alichonacho - kwa kujua kuwa kama si kubebwa asingekipata- basi atakwisha!
Ukimsikia mtu anatetea kila jambo - hata pale ukweli unapothibitisha tofauti na anachopigania - basi chances are ni incompetent. Anajua akipoteza alichonacho - kwa kujua kuwa kama si kubebwa asingekipata- basi atakwisha!