Wasifu wa Wagombea Arumeru Mashariki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasifu wa Wagombea Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Amavubi, Mar 1, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,028
    Trophy Points: 280
    Wakuu

    Naomba mwenye wasifu wa kutosha kwa wagombea wa Arumeru Mashariki atutupie hapa ili tunapochangia wote tuwe na uelewa mpana (na si ushabiki tu!!)na pindi tu
    mmojawapo atakapoingia mjengonu ili itusaidie katika kufanya uchambuzi yakinifu iwapo wana tunu njema si tu kwa wana Arumeru bali kwa Taifakwa ujumla maana tumeshuhudia wabunge wa Taifa wengi tu kwa sasa akina Januari, Zitto, Kafulila, n.k .
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa safi sana . Naunga mkono hoja.
     
  3. B

    BMT JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    wazo zuri
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,028
    Trophy Points: 280
    Tuchangie ...au wenye data/anuani zao watusaidie kufikisha ujumbe
     
Loading...